ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครไปงาน DOCTH ที่พัทยา 21 ธันวา นี้บ้างครับ  (อ่าน 1677 ครั้ง)

ออฟไลน์ kinikuman

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +3/-0
เผอิญว่าผมจะไปรวมงานด้วยครับ แต่สงสัยวิธีไปครับ

จาก กทม ไป พัทยา ถ้าไม่วิ่งด่วน  motorway นี้ควรจะขี่เส้นไหนหรือครับ

ถ้าไม่ขึ้นด่วน ต้องใช้เวลา กี่ชั่งโมง หรือ ครับ เห็นว่าลงทะเบียน 9 โมงไม่รู้จะต้องออกจาก กทม กี่โมง

เพื่อน ๆ ไปกันเช้า เสาร์ หรือ ออกกันตั้งแต่ ศ เย็นครับ

ขี่กันไปเลย หรือ ว่าสไลด์ ไปกันครับ

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ minisk2 (NooM)

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +3/-2
Re: มีใครไปงาน DOCTH ที่พัทยา 21 ธันวา นี้บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2013, 10:21:37 PM »
เผอิญว่าผมจะไปรวมงานด้วยครับ แต่สงสัยวิธีไปครับ

จาก กทม ไป พัทยา ถ้าไม่วิ่งด่วน  motorway นี้ควรจะขี่เส้นไหนหรือครับ

ถ้าไม่ขึ้นด่วน ต้องใช้เวลา กี่ชั่งโมง หรือ ครับ เห็นว่าลงทะเบียน 9 โมงไม่รู้จะต้องออกจาก กทม กี่โมง

เพื่อน ๆ ไปกันเช้า เสาร์ หรือ ออกกันตั้งแต่ ศ เย็นครับ

ขี่กันไปเลย หรือ ว่าสไลด์ ไปกันครับ

วิ่งเส้นบางนาตราดคับ(ข้างล่าง)แล้วเข้าเลี่ยงเมืองชล(ทางหลวงหมยเลข7)แล้วก็ตัดเข้าเข้าทางหลสงหมายเลข 36 คับ
ลงทะเบียน9โมง ถ้ามาเรื่อยๆ 100-130 ก็ ออกซะ 07.30 คับสบายๆ
Multistrada//Hyper คุยกันคับ Line ID:panupsri

ออฟไลน์ kinikuman

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +3/-0
Re: มีใครไปงาน DOCTH ที่พัทยา 21 ธันวา นี้บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2013, 09:38:18 AM »
ขอบคุณครับ  mon43