ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง อัพเกรด ถังน้ำมัน 795 เป็น 795 ABS หน่อยครับ ..  (อ่าน 1424 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rastakai

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
พอดีผมจะซื้อ M795 มือ2 รถออกมาปี2012 ถ้ายังไม่ได้ อัพเกรด ถังน้ำมัน เป็น M795 ABS
ทางศูนย์ ยังรับ อัพเกรดอยู่ไหมครับ หรือว่า ไม่รับแล้ว อยากทราบรายละเอียดอ่ะครับ จะได้ตัดสินใจซื้อได้ง่ายกว่านี้...

อยากทราบข้อมูล วานผู้รู้ ผู้ใจบุญ หนุ่มหล่อ สาวสวย ช่วยตอบทีนะครับ ขอบคุณมากครับ ! mon57

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ Nat Biker's Club

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +3/-0
รับครับ ติดต่อที่ศูนย์ได้เลยครับ

ออฟไลน์ ducatimonster

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ทำไมต้องอัพเกรดด้วยอ่ะครับ(มือใหม่ครับ) ^^

ออฟไลน์ NiKong

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +7/-0
    • BKKgame.com ขายเกม PC
recall ถ้าไม่ใช่ล็อตแรกจริงๆจะเปลี่ยนแค่ฝาถัง กับติดฉนวนครับ
น่าจะยังรับอยู่ แต่ถ้าอะไหล่หมดอาจต้องรอ ผมเพิ่งเข้าไปเคลมเมื่อเดือนกว่าๆที่ผ่านมาครับ
ฝากเว็บขายเกมส์ไว้หน่อยจ้า