TRIP/MEETING/GALLERY > TRIP & MEETING Picture

มี Mini Concert ที่ Cafe De bangkok นะ ครับ 23 ธค นี้ เอกมัยตรงข้าม ซอย Tuba

(1/2) > >>

Poderosa:
พอดี ผมไปที่นั่นประจำเกือบทุก วันพฤหัส ครับ มี ชาว Ducati หลายคน น้องน้อง พี่พี่ มากัน แบบ ไม่ต้องนัด ร้านน่ารัก ชิวชิว ครับ เพียงแต่ 23 นี้ มี งาน Mini Concert แป้งโกะ และ สิงหโตนำโชค มี พริตตี้ 9 คนคอยให้เจ๊ะแจ๊ะ บอกพี่ปุ้ม สีเหลือง ชวนมาไม่เสียค่าเข้าครับ มี Ducati หลายรุ่นให้ชมโฉม รู้สึก มี Dainese เอาของรางวัลมาแจกด้วยนะครับ

https://www.facebook.com/cafedebangkok.fanpage?sk=wall

Q DNT:
ใช่ร้านพี่เค้กป่าวครับ mon10

zeda:

--- อ้างจาก: speedlover ที่ ธันวาคม 14, 2011, 06:58:17 PM ---ใช่ร้านพี่เค้กป่าวครับ mon10

--- End quote ---
ถูกต้องละคร้าบ

Q DNT:

--- อ้างจาก: zeda ที่ ธันวาคม 14, 2011, 08:43:42 PM ---
--- อ้างจาก: speedlover ที่ ธันวาคม 14, 2011, 06:58:17 PM ---ใช่ร้านพี่เค้กป่าวครับ mon10

ถูกต้องละคร้าบ

พี่กู้ ไปป่าวคร้าบ

zeda:
ส่วนใหญ่ไม่ค่อยพลาดหละครับคิว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version