COMMUNITY > พูดคุย สัพเพเหระ อัพเดททุกข่าวสาร

กระทู้ต้อนรับ เพื่อน"บุคคลทั่วไป" สมัครสมาชิกเว็บ และสิทธิ์พิเศษของสมาชิกครับ ^^

(1/6) > >>

WEBMASTER(กอล์ฟฟี่):

สวัสดีเพื่อนๆ ทุกคนนะครับ
และขอกล่าวว่า ยินดีมากๆเลย ที่เพื่อนๆ ให้ความสนใจคลับเล็ก ๆแห่งนี้   

พวกเรา เป็นชาว มอนสเตอร์คลับครับ รักในดูคาติ และเหนือสิ่งอื่นใด คือ เรารักที่จะขับขี่สองล้อ ฝ่าสายลม เพื่อมุ่งตามฝันกันนะครับ

ผมก็ได้แต่หวังว่า การสนับสนุนจากเพื่่อนๆทุกท่าน จะทำให้มอนสเตอร์คลับแห่งนี้ เติบโต มั่นคง แข็งแรง และมีมิตรภาพก่อเกิด และยั่งยืนตลอดไปนะครับ

ในเบื้องต้นนี้ หวังไว้จังครับ ว่าท่านที่เข้ามาในบ้านหลังนี้ จะสมัครสมาชิก และเข้ามาพูดคุย มาแลกเปลี่ยนทัศนะข้อมูลต่าง ๆ ซึ่งกันและกันนะครับ

ตามคอนเซปที่ว่า "ไม่มีคุณ  ไม่มีเรา" ครับ

mon4 mon4 mon4

สิทธิพิเศษ เมื่อเพื่อน ๆมีสติ๊กเกอร์คลับนะครับ
1. รับส่วนลด 10% ร้านแพนด้าไรเดอร์ ครับ
2. รับส่วนลด จากทางร้าน RSV racing เกี่ยวกับสินค้าเกีัยร์โยง นะครับ
3. มีสิทธิ์ลุ้นรางวัลต่าง ๆ ที่ทางดูคาิติประเทศไทย ให้การสนับสนุนสปอนเซอร์นะครับ
4.
5.

.. ไว้จะหามาเพิ่มเติมอีกแน่นอนครับ

mon4 mon4 mon4

arno:
อยากขี่รถแว๊วววว :D

ngoung:
ยังขี่ม่ายได้จิตอนนี้ ต้องขี่เรือไปก่อนนะคับ  :-X   :-X   :-X 

Noodle 795:
สมัครแล้วคร้าบ :-*

Cha-bar:
 ;)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version