COMMUNITY > MONSTER AREA

กระทู้ ออกทะเล สัพเพเหระ ไม่รู้จะพูดกับใคร เชิญมาระบาย สาธยาย ห้องนี้ก่อนนะครับ ...

(1/35) > >>

WEBMASTER(กอล์ฟฟี่):
กระทู้นี้ ตั้งให้เพื่อนๆ ได้ทักทายกันและกัน ทุกช่วงเวลา  ไม่ว่า จะเวลาใด เพื่อน กำลังอยู่ที่ไหน สภาพอากาศเป็นอย่างไร แบ่งปัน แชร์ความรู้สึกดันได้เลยครับ :-*

ma-may:
สวัสดียามบ่ายครับ  น้ำจะท่วมบ้านแล้วค้าบ

:'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(

arno:
เมืองกาญจน์อากาศครึ้มฟ้าครึ้มฝน ตกทุกวันเลย ม่ายต้องขี่รถกันพอดี :o

ngoung:
สวัสดี ยาม ดึก คับ  8)   8)   ร้อนอิบอายเลยคับ  :o   :o  ผมเป็นด่านน้ำสุดท้าย ยังไงใครต้นน้ำจากปทุมธานีแจ้งข่าว ให้ด้วยนะคับ  8)  8)

ngoung:
สวัสดี ยาม 11 โมง คับ วันนี้กลางวันจะกินอะไรดี นา  ???  ตอนสภาพอากาศที่ พระประแดง ฟ้าเดียวแดดเดียวมืดคับ  ::)  ::)   รับประทานอาหารกันให้อร่อยนะคับ  และก็พักผ่อนสัก 1ชม. และก็มาทำงานต่อคับ สู้ๆๆ เพื่อคนที่เรารักและรถที่เรารักคับ  :)   :)   :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version