Riding Technique & learning center > TOP HIT !!! Question For New biker

795สตาร์ทไม่ติด พอกดสตาร์ทได้ยินแต่เสียงดีเลย์ ไดร์ไม่ทำงานคับ

(1/1)

Odd:
795 ปี2012สตาร์ทไม่ติดพอกดสตาร์ทได้ยินแต่เสียงดีเลย์ทำงานแต่ไดร์ไม่ทำงาน พออีก2วันผมลองไปสตาร์ทใหม่ทีเดียวติดปกติเลยแต่พอผมขับไปกินข้าวขากลับเป็นเหมือนเดิมเลยคับไม่ติดอีก แบตก็เพิ่งเปลี่ยนมาใหม่คับ ใครเจอปัญหาแบบนี้บ้างช่วยแนะนำด้วยคับว่าเกิดจากอะไร
รบกวนแนะนำร้านซ่อมดีๆโซนรังสิตหน่อยคับ
ขอบคุณคับ

Sanimaka:
ผมว่าเข้าศูนย์เลยครับถ้ามีงบผมว่าดีที่สุดครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version