Riding Technique & learning center > TOP HIT !!! Question For New biker

สอบถามการตรวจสภาพก่อนโอนครับ

(1/1)

Notsup:
สวัสดีครับพอดีผมซื้อm795 ต่อเพื่อนมาแล้วการตรวจสภาพก่อนโอนจะผ่านไหมครับ ท่อtermignoni

WEBMASTER(กอล์ฟฟี่):

--- อ้างจาก: Notsup ที่ ธันวาคม 16, 2017, 10:49:07 AM ---สวัสดีครับพอดีผมซื้อm795 ต่อเพื่อนมาแล้วการตรวจสภาพก่อนโอนจะผ่านไหมครับ ท่อtermignoni

--- End quote ---
ตรวจสภาพทั่วไปผ่านแน่ครับ ส่วนท่อ เทอมิค ถ้าไม่ได้ตัดแคท แล้วก็ใส่ไซเรนเซอร์ไว้ ผมว่าผ่านแน่นอน

แต่ถ้าไม่มั่นใจ หาท่อเดิมมาสับ แล้วไปตรวจก็ได้ครับ ผ่านฉลุย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version