TRIP/MEETING/GALLERY > TRIP & MEETING Picture

Ducati Bikers Sportsday Friendship No.4

(1/1)

WEBMASTER(กอล์ฟฟี่):
mon42 กลับมาอีกครั้งครับ กับภาพบรรยากาศงานบอลประเพณีชาวดูคาติ ครั้งที่ 4 ซึ่งเลื่อนการจัดงานมาจากเมื่อกลางเดือนตุลาคม 2016 เพื่อไว้อาลัยให้กับการสูญเสียครั้งยิ่งใหญ่ของชาวไทยครับ

ในครั้งนี้เราจัดกันต่อเนื่องเป็นปีที่4แล้ว แต่ละปีก็จะมีทั้งเพื่อนกลุ่มเก่ากลุ่มใหม่ เปลี่ยนหน้าบ้าง หน้าเดิมบ้าง แวะเวียนมาทำการฟาดแข้ง เพื่อศึกแห่งศักดิ์ศรีกลุ่มดูคาติในไทย และเพื่อมิตรภาพระหว่างกันและกันนะครับ

คราวนี้มีทีมลงแข่งขัน 11 ทีมครับ

ทางผู้จัด ต้องขอขอบคุณ  ดูคาติ ไทยแลนด์ สำหรับการสนับสนุนกิจกรรมด้วยการสนับสนุน ค่าอาหาร ค่าสนามและค่ากรรมการ นะครับ
ขอขอบคุณ ดูคาติ วิภาวดี สำหรับของรางวัลทีมชนะเลิศที่ 1 ,2 และ 3 ด้วยครับ
ขอบคุณเพื่อนทุกท่าน ที่ยังมาเยี่ยมชม มาเตะ และสละเวลาไปซ้อมครับ
ขอบคุณสปอนเซอร์อีกหลายเจ้าที่สนับสนุนรางวัลจับสลากครับ
Bikers / Mugello / Ctek / I Bike / Nexzter Pad Brake / MPK Concept / YSS / Dirt Shop

ขอบคุณครับ

SolizWai:
ดูไม่ได้แล้วอะครับ

WEBMASTER(กอล์ฟฟี่):

--- อ้างจาก: SolizWai ที่ มกราคม 18, 2019, 02:35:34 PM ---ดูไม่ได้แล้วอะครับ

--- End quote ---
ไฟล์ที่ฝากรูปไว้  เว็บ หมดอายุไปครับ ขออภัยด้วยครับ mon32

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version