TRIP/MEETING/GALLERY > TRIP & MEETING Picture

Ducati Scrambler Backyard Party งานเลอะ งานดิน งานมันส์^^

(1/1)

WEBMASTER(กอล์ฟฟี่):
31.7.2016 มิตรภาพ และความผูกพันบนสองล้อในรุ่นเดียวกัน Ducati Scrambler ทำให้เกิดคืนวันดี ๆ สำหรับพวกเรา ชาว Ducati Scrambler Club Thailand ครับ กับการลงคอร์ส DRE Enduro เล็ก ๆ ให้เพื่อน ๆทุกท่านได้ฝึกทักษะการขับขี่บนทางดิน

มิตรภาพ การเรียนรู้ ความสนุก คู่ความปลอดภัย

ขอบคุณ Ducati Thailand และ อีกสปอนเซอร์อีกมากมาย สำหรับการสนับสนุนให้เกิดกิจกรรมดีๆ ในครั้งนี้ครับ

ภาพถ่ายสวยๆ ทั้งหมดในอัลบั้มนี้ ได้รับสปอนเซอร์ทีมงานถ่าย จาก PIXPROS HOUSE ครับ ขอบคุณด้วยนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version