COMMUNITY > สมาชิกใหม่ มาทักทายกันได้ครับ

กำลังตัดสินใจซื้อ 795/796 (แต่เป็นมือสอง) จะดีมั้ยครับ

(1/1)

Tham:
กำลังตัดสินใจซื้อ 795/796 (แต่เป็นมือสอง) จะดีมั้ยครับ
ยังไม่เคยขี่บิ๊กไบท์รุ่นไหนมาก่อนครับ อยากได้คำแนะนำหน่อยครับ abc17

WEBMASTER(กอล์ฟฟี่):
ดีสิครับ  mon16  ได้รถราคาเบา ๆ มาฝึกขี่ให้คล่องๆ ก่อนได้ครับ ไม่ต้องกลัวครับ สนุกแน่นอน

ค่อยเป็นค่อยไปครับ  รถแรงไม่แรง อันตรายหรือไม่ สุดท้ายอยู่ที่ มือ กับ ใจ ของเราครับ   

ดังนั้น ถ้าอยากได้ จัดเลยครับ ห้องซื้อขาย มอนสเตอร์มีรถ เพื่อน ๆรอปล่อยเยอะมาก mon42

Nongk69:
จัดเลยครับ ราคาตอนนี้ ซื้อแล้วเหมือนได้ ฟรีๆๆ ถูกมากๆๆ รถสวยๆๆ
 mon42 mon57

Eva01tp:

--- อ้างจาก: Tham ที่ มกราคม 04, 2016, 01:21:13 AM ---กำลังตัดสินใจซื้อ 795/796 (แต่เป็นมือสอง) จะดีมั้ยครับ
ยังไม่เคยขี่บิ๊กไบท์รุ่นไหนมาก่อนครับ อยากได้คำแนะนำหน่อยครับ abc17

--- End quote ---

ดีครับใช้อยู่ขี่สนุก. ปัญหาที่เคยมีแก้ไขได้หมดแล้วครับที่สำคัญราคาไม่แรงรถสวยเยอะครับมีโอกาสลองน่ะครับขี่มาสองปีแล้วครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version