Riding Technique & learning center > TOP HIT !!! Question For New biker

วิธีถอดครอบท้าย 796 (เกลียวหวาน)

(1/2) > >>

ducati_scyt:
ถอดน๊อตครอบท้ายไม่ออก สงสัยเกลียวหวาน ใครเคยเป็นขอวิธีถอดหน่อยคับ mon10 mon10 mon10

NopZapppp:
น๊อตตัวเมียแตกรึป่าวครับ?

--- อ้างจาก: NopZapppp ที่ พฤศจิกายน 10, 2015, 03:45:28 PM ---น๊อตตัวเมียแตกรึป่าวครับ?

--- End quote ---
ไม่ทราบเหมือนกันคับ หมุนแล้วไม่มีทีท่าว่าจะออกเลยคับ  mon40

zenony:
หาอะไรดันน๊อต แล้วคลายน๊อตออกดูครับ

--- อ้างจาก: zenony ที่ พฤศจิกายน 10, 2015, 04:15:40 PM ---หาอะไรดันน๊อต แล้วคลายน๊อตออกดูครับ

--- End quote ---
ลองแล้วคับ ก็ไม่ออก .. เหลือสว่านแล้วคับ ไม่กล้าเสี่ยง  mon29

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version