COMMUNITY > PANIGALE AREA

ทำไมถึงโดนว่า ว่าพลาดแล้ว คิดผิด ที่ออก ducati

(1/4) > >>

merzier:
ตอนนี้ผมกำลังรอ ตัว 899 อยู่ แต่เพื่อนไม่เชียรสักคนเลยครับ บอกว่าพลาดแล้ว รถมันไม่ดี ห่วย สมรรถนะแย่มากก เทียบกับเงิน7แสนกว่า ไปออกญี่ปุ่นดีกว่า

คือผมก็มองญี่ปุ่นแล้วนะครับ แต่ไม่ชอบรูปทรงเท่าไหร่ อันนี้มันโดนกว่า อีกอย่างผมขับแค่ในเมืองง ไม่เกิน20โล อาทิดนึงสามครั้ง คงไม่ได้ใช้ สมรรถนะเต็มที่ขนาดนั้น

คิดยังไงกันบ้างครับ     mon40

Drifter:
ต่อให้คุณออกSuperleggeraมาก็ยังมีคนพูดอยู่ดีครับ

ชอบไหนซื้อนั่น อย่าได้แคร์

mon2

merzier:

--- อ้างจาก: Drifter ที่ กันยายน 05, 2014, 02:01:12 AM ---ต่อให้คุณออกSuperleggeraมาก็ยังมีคนพูดอยู่ดีครับ

ชอบไหนซื้อนั่น อย่าได้แคร์

mon2

--- End quote ---

ผมก็คิดอย่างนั้นน่ะครับ ถ้าเราซื้อมาที่ไม่ชอบ เราก็คงไม่รู้สึกอยากจะขี่มันน ถูกมั้ยคับ  mon32

เคยอ่านแว๊บๆ เค้าบอกว่าเลือกBigbike ต้องเลือกด้วยศิลปะ มันก็น่าจะคือ ความชอบ ความสวยงาม ล้วนๆน่ะผมว่า

WEBMASTER(กอล์ฟฟี่):
 mon57 เลือกที่เป็นตัวคุณครับ  เชื่อเถอะครับ พอออกรถมาแล้ว เวลาขี่ไปกับกลุ่ม  ...   รถคุณเด่นสุด mon61

merzier:
 mon48 ขอบคุณมากน่ะครับบบ เวลาจอดติดไฟแดง ต้องหาทางถอดหมวกบ้างง จะได้เห็นคนขับ อิๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version