Riding Technique & learning center > TOP HIT !!! Question For New biker

สเปค โดยละเอียด ของ monster 795 ครับ

<< < (2/6) > >>

miracleturtle:
 ::) ::) ::)

อร๊ายยย สเปค พรึ่บ ความรู้น้อยเรื่องเครื่องยนต์ รู้แต่ว่าสวยยยยยยยยยยยยยยยยยย ^^

PaKim(พี):
อยากรู้ว่าสเปคเครื่องมันต่างกับ796 ปะครับ เพิ่ม-ลดอะไรหรือป่าว ::)

blinkkiller:
แค่เบรค เบ็มโบ้ กะชื่นใจแล้วคับ

zaravak:
จานเบรคไม่ค่อยสวยเลยอ่าครับ ชอบแบบ 796 หรือ 696 มากกว่าอ่า
ปล. ความเห็นส่วนตัวครับ แต่ก็ยังอยากได้อยู่ดี ^-^ ^-^

Duga:
ยังไง_ยังไง/ส่วนต่างราคาระหว่างประกอบนอกกับในยังพอเหลือตังมาซื้อของแต่งได้อีก ว้าวมาถูกทางแล้วววว หุหุ แต่ขับเดิมๆก็หล่อเรี้ยววววว O:-)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version