ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าdiavelปีไหนน่าเล่นสุดครับ ที่ไม่จุกจิกราคาไม่แรง อึดทน  (อ่าน 2655 ครั้ง)

ออฟไลน์ ิbankbp

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
สอบถามอยากทราบว่าdiavelปีไหนน่าเล่นสุดครับ ที่ไม่จุกจิกราคาไม่แรง อยากได้แบบทนแล้วปีไหนมีปันหาไรบ้างคับน้องใหม่หาข้อมูลอยู่คับ
แล้วตัวประกอบไทยมันเริ่มแต่ปีไรครับดูยังไงประกอบไทย(คิดว่าอะไหล่น่าจะไม่แรงมาก)ขอบคุนพี่น้องทุกท่านนะครับ mon43