ผู้เขียน หัวข้อ: D-Day 1 ก.ย. แล้วจะมาหาเรื่อง(หากิน)กะผมไม่ได้แล้วนะคร๊าาาาาาาบ  (อ่าน 1800 ครั้ง)

ออฟไลน์ packzilla( "Z" )

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +5/-0
เพราะพิจารณาแล้ว"การแต่งรถ-เปลี่ยนท่อ,ฯลฯ" ไม่เข้าข่ายความผิดสักข้อ

http://hilight.kapook.com/view/75371

ขอบคุณแหล่งข่าวด้วยนะคร๊าาาาาาบบบ

ออฟไลน์ PAWARIT(DCDC)

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +1/-0
ผมอ่านแล้วงงๆนิดๆ หรือผมเบลอ ก็ไม่รู้ ช่วงนี้ยิ่งนอนน้อยอยู่ด้วยสิ

งงที่ตรงว่าไอ้ใบเตือนนี่ให้เอาผิดแค่ 13 ข้อหาที่ว่า

หรือว่าจะไม่นำไปใช้หรือไม่นับรวมใน 13 ข้อหาหลัก

อ่านอยู่ 2-3 เว็บ มันรู้สึกแย้งๆกันผมเลยงง   mon6
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 25, 2012, 05:54:27 PM โดย PAWARIT(บอย) »

ออฟไลน์ packzilla( "Z" )

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +5/-0
คือ 13 ข้อนี้ที่ไม่ออกใบเตือนครับ เขียนใบสั่งทันที.....

ออฟไลน์ art31357

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +2/-0
คือ 13 ข้อนี้ที่ไม่ออกใบเตือนครับ เขียนใบสั่งทันที.....