ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ Monster696 อุตรดิตถ์ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  (อ่าน 2022 ครั้ง)

ออฟไลน์ k-adprobus

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆทุกคนนะครับ ผมชื่อเค อยู่อุตรดิตถ์ ขับmonster 696มาได้3ปีแล้ว ไม่ค่อยได้ไปออกทริ๊ปที่ไหนเลย เพราะไม่ค่อยมีเวลาเลยครับ ถ้าเพื่อนๆท่านใดอยุ่ อุตรดิตถ์หรือจังหวัดใกล้เคียง มีทริ๊ปแนะนำ ไม่ไกลมาก หรือนัดทานข้าว จิบกาแฟ จิบเบียร์ ชิลล์ๆ  ทักทายกันมาได้เลยนะครับ ช่วงนี้บรรยากาศน่าออกทริ๊ปมากเลยคร้าบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 04, 2017, 04:50:16 PM โดย k-adprobus »

Ducati Bikers Thailand