ผู้เขียน หัวข้อ: มาเป็นเพื่อนใหม่ 795 ABS จากงานมอเตอร์โชว์ 05/12/12 รับรถปลายมกราคม 56 ครับ  (อ่าน 3273 ครั้ง)

ออฟไลน์ Merlyn

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +4/-0
อยู่แถวเมเจอร์รัชโยธิน ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  mon10

ออฟไลน์ Tum Sharkdevil

• Moto GP point: +1/-0
ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมตั้มครับจอง M795 Black Edition ไว้ที่ศูนย์พัทยาครับน่าจะได้รถไกล้เคียงกันครับ  mon43

ออฟไลน์ burapaboy (บอย DCG!!)

• Global Moderator
  • Moto GP point: +9/-1
ยินดีต้อนรับครับผม  mon57 mon57 mon57

mon3 นั่งรอรถมันเป็นอย่างนี้นี้เอง มันช่างยาวนานเหลือเกิน

ออฟไลน์ i-speed

• Moto GP point: +0/-0
  • สองล้อคู่ใจ
มานั่งรอด้วยคนครับ รับปลายเดือนเหมือนกัน  mon48
คนเราถ้ามีชีวิตแล้วไม่ได้ไช้ คงน่าเสียดาย

ออฟไลน์ kaakumijung

• Moto GP point: +3/-0
ยินดีที่ได้รู้จักครับผม ผมบอยครับ  จอง M795 ABS  รับรถที่ศูนย์พัทยาเหมือนกัน  รถได้กลางเดือนมกราครับ   mon32 mon32 mon32
มีอีสระเหมือนติดปีก เมื่อได้ขี่ducati

ออฟไลน์ ake

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
ยินดีที่ได้รู้จักครับ แอบสิงอยู่ในบอร์ดมานาน mon47 ผมเอกครับ จอง m795 ABS black Edition ไว้ที่ศูนย์พระราม 3 รถได้กุมภา 56  อยู่ พหล 21 ครับ  mon43

ออฟไลน์ WOWBIKE SHOP

• SPONSOR
  • Moto GP point: +5/-1
  • ยินดีบริการ ทุกท่านคาบ
    • https://www.facebook.com/wowbike.thailand
ดีใจกับรถคนใหม่ด้วยนะคาบ อยู่พัทยาเหมือนกันคาบ
สอบถามสินค้า ได้ที 085-2399937 082-8634442[ทาง Line  ราคา ปลีก-ส่ง ดูสินค้าได้ทีhttps://www.facebook.com/wowbike.thailand

mon40 ระหว่ารอรถ จะซื้ออะไรไว้ก่อนบ้างไหมเอย

ของผมกะว่าซื้อ หมวก เสื้อแจ๊กเก็ต กันเข่า รองเท้าไว้รอ + ของแต่งรถนิดหน่อยพวกกันล้ม กะสติเกอร์ถังน้ำมันกันรอย ที่เหลือซื้อทีหลัง

ตอนนี้อยากได้หมวกมี Bluetooth + Flip up. ใครมีร้านไหนแนะนำบอกด้วยนะคราบ

ขอบคุณครับ mon10

ออฟไลน์ Nongk69

• Moto GP point: +11/-1
ยินดีด้วยคร้าบรับรถไวๆๆนะ ผมก็รอคร้าบ

ออฟไลน์ Monsternu (หนูDCG)

• SPONSOR
  • Moto GP point: +1/-0

ออฟไลน์ rockfd

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
ยินดีด้วยครับ ผม รัน ครับ รับรถปลาย ก.พ. เหมือนกัน อยู่แถวบางนา ลาซาล ครับ ตอนนี้เตรียมซื้อหมวก ถุงมือ รองเท้า และลงคอร์สของ AP honda ครับ