ผู้เขียน หัวข้อ: ยังไม่มีรถเป็นของตัวเอง แต่ไม่หยุดฝันครับ  (อ่าน 2097 ครั้ง)

ออฟไลน์ azzurri

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
 abc18 ชื่อต้อนะครับ สกลนคร ยังไม่มีดูกาติเป็นของตัวเอง แต่ที่มองอยู่ก้อปีศาจแดงนี้แหละครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ abc18

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ 2tee

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
Re: ยังไม่มีรถเป็นของตัวเอง แต่ไม่หยุดฝันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 05:13:18 AM »
ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขอให้ได้รถไวๆนะครับ