ผู้เขียน หัวข้อ: Update สำหรับเพื่อนๆ ที่ต้องการนำรถ(ที่กำลังผ่อนกับ BMW Leasing) ออกไปท่องเที่ยวต่างประเทศ  (อ่าน 1337 ครั้ง)

ออฟไลน์ Secret_sss [Wut]

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +1/-0
ผมติดต่อไปที่ศูนย์ทองหล่อ เรื่องการขอนำรถ(ที่กำลังผ่อนกับ BMW Leasing) ออกไปขี่ท่องเที่ยงต่างประเทศ ได้ความตามนี้ครับ

เอกสารที่จะต้องเตรียม
1. สำเนาบัตรประชาชน
2. สำเนาทะเบียนบ้าน
3. หนังสือมอบอำนาจ (ขอได้ที่ศูนย์ทองหล่อ)
4. จดหมายถึง BMW Leasing เรื่องการขอนำรถออกนอกประเทศ โดยจะต้องระบุจุดหมายปลายทาง ระยะเวลาเดินทาง ให้ชัดเจนครับ

ค่าใช้จ่ายในการดำเนินการ 1,500 บาท ใช้เวลา 2 สัปดาห์ในการพิจารณาครับ

ทางศูนย์แนะนำให้ส่งเอกสารทั้งหมด ตั้งแต่เนิ่นๆ เนื่องจากช่วงปลายปีจะมีคนยื่นเรื่องเยอะมากครับ

abc18

ออฟไลน์ turboman

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +9/-2
 mon4 ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ