ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อ...หนูม่อนผมเปลี่ยนร่างจากแมวเหมียว..เป็นพญาเสือ(คลิปเสียงเพิ่มเติม)  (อ่าน 15172 ครั้ง)

ออฟไลน์ Q DNT

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +29/-2
  • Ducati Only!!
เอาเลยครับคิว เชียร์ๆ มันสวยมากๆ  mon57
ช่วงนี้ผมทรัพย์จางอย่างแรงเลยพี่ต้น เอาท่อเดิมไปผ่าก่อน เด๋ยวรอเงินคงหาเรื่องสอยสักยี่ห้อ mon47

ออฟไลน์ JackMonsterShop

• Moto GP point: +14/-2
ติดต่อ 081-6618434 แจ็ค
Tel/ LINE /WhatsApp ได้ครับ

ออฟไลน์ -=Jfk=-

• VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +2/-0
สวยดีคับ

ท่อ Termi ของศูนย์ ยังไม่มา หนีไป เอาตัวนี้ มาใส่ดีมั้ยเนี่ย

รบกวน ราคาหลังไมค์ หน่อยคับ

ออฟไลน์ dezcibell<Bell>

• Moto GP point: +3/-0
  • Freestyle
Ducati  M795 @ Chanthaburi & Nonthaburi & Chumpon

ออฟไลน์ packzilla( "Z" )

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +5/-0
เป็นแนวทางสำหรับเพื่อนๆพี่ๆทุกคนที่สนใจ MIVV SUONO
(บางคนเรียก "มิว"  บางคนเรียก "เอ็มไอวีวี"  แล้วแต่ชอบเลยครับเรียกอะไรก็ได้ ยืนอยู่ด้วยกันผมยังเรียกอย่าง  พี่แจ๊คก็เรียกอยางเลยครับ...)
ท่อมีแต่แบบสลิปออนครับ  มีแต่ท่อ กรองกะกล่องไม่ต้องพูดถึง....
ตัวท่อมีวัสดุ 3 แบบ สแตนเลสปลายคาร์บอน...ไทเทเนียมปายคาร์บอนและคาร์บอนทั้งตัว....
ราคาแตกต่างกันแน่นนอนครับ...แต่เท่าไหร่ไม่ทราบจริงๆเพราะผมสนแต่ คาร์บอน....
คอนเฟริมเรื่องเสียงครับ..โหด...ดุ..แน่นอนไม่ไก่กา..เปลี่ยนจากลูกแมวเหมียว...เป็นพญาเสือในบัดดล
เรื่องสำคัญ..ราคา... เท่าที่คุยมา...เอาเป็นว่าผมไม่ใช่คนนำเข้ามา....จะบอกราคาเป๊ะๆเกิดไม่ใช่พี่เค้าจะเสียหายน่ะครับ....(แล้วผมก็จะซวย)
เอาเป็นว่าผมบอกคร่าวๆว่า 4ต้นๆล่ะกันนะครับทั้งนี้ขึ้นอยู่กับยอดการสั่งด้วยน่ะครับ...
เกิดปิดยอดต่องวดมีจำนวนนึง...ราคาค่าขนส่งกะภาษีที่ต้องเคลียร์เมื่อเฉลี่ยแล้ว...แน่นอนว่าต้องถูกกว่าสั่งมาที่ละชิ้นแน่นนอน...อันนี้ทุกคนคงทราบดี..เป็นตรรกะอยู่แล้ว

สนใจสั่งยังไงดี....นี่เลย....ร้านRider Outlet พัฒนาการซอย20 ครับ  โทร 0896653500 ครับแต่ช่วงนี้จนถึงวันที่ 6 นี้พี่แจ๊คมีภาระกิจต่างจังหวัด...โทรถามเรื่องอื่นได้..เรื่องท่อคงต้องรอให้พี่แจ๊คกลับมาก่อนนะคร๊าาาบ

ใครไปที่ร้านถูกจังหวะก็จะเจอคันนี้แหละครับจอดอยู่...ไปฟังเสียงตัวเป็นๆกันได้ครับ

ขอให้ได้ที่ถูกใจกันทุกคนนะครับ mon32 mon32 mon32 mon32

ออฟไลน์ POP^UP

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +2/-0
  • เบื่อการเมืองทุกชนิด

ออฟไลน์ หนึ่ง DNT(B)

• Moto GP point: +12/-1
อยากขาย leovince ทิ้งสัก 35000 แล้วไปจัดตัวนี้จัง  555 ใครสนใจ pm มานะ อิอิ

ออฟไลน์ Monster Gears

• SPONSOR
  • Moto GP point: +3/-0
    • http://www.facebook.com/media/set/?set=a.113812405404363.14400.100003268131664&type=3
อีกครั้งกับการสิ้นสุดการรอคอย..อีกหนึ่งทางเลือกจากอิตาลีครับ

Full Carbon Fiber

ได้ของครบป่าวครับ ได้สปริงสั้น 2 ตัวล่างมาด้วยหรือเปล่าครับ
We only concentrate on Ducati Monster 696, 795, 796, and 1100 parts in carbon fiber.

ออฟไลน์ tee ( ตี๋ )

• Moto GP point: +10/-3
  • !!!!!!!!!!
เป็นแนวทางสำหรับเพื่อนๆพี่ๆทุกคนที่สนใจ MIVV SUONO
(บางคนเรียก "มิว"  บางคนเรียก "เอ็มไอวีวี"  แล้วแต่ชอบเลยครับเรียกอะไรก็ได้ ยืนอยู่ด้วยกันผมยังเรียกอย่าง  พี่แจ๊คก็เรียกอยางเลยครับ...)
ท่อมีแต่แบบสลิปออนครับ  มีแต่ท่อ กรองกะกล่องไม่ต้องพูดถึง....
ตัวท่อมีวัสดุ 3 แบบ สแตนเลสปลายคาร์บอน...ไทเทเนียมปายคาร์บอนและคาร์บอนทั้งตัว....
ราคาแตกต่างกันแน่นนอนครับ...แต่เท่าไหร่ไม่ทราบจริงๆเพราะผมสนแต่ คาร์บอน....
คอนเฟริมเรื่องเสียงครับ..โหด...ดุ..แน่นอนไม่ไก่กา..เปลี่ยนจากลูกแมวเหมียว...เป็นพญาเสือในบัดดล
เรื่องสำคัญ..ราคา... เท่าที่คุยมา...เอาเป็นว่าผมไม่ใช่คนนำเข้ามา....จะบอกราคาเป๊ะๆเกิดไม่ใช่พี่เค้าจะเสียหายน่ะครับ....(แล้วผมก็จะซวย)
เอาเป็นว่าผมบอกคร่าวๆว่า 4ต้นๆล่ะกันนะครับทั้งนี้ขึ้นอยู่กับยอดการสั่งด้วยน่ะครับ...
เกิดปิดยอดต่องวดมีจำนวนนึง...ราคาค่าขนส่งกะภาษีที่ต้องเคลียร์เมื่อเฉลี่ยแล้ว...แน่นอนว่าต้องถูกกว่าสั่งมาที่ละชิ้นแน่นนอน...อันนี้ทุกคนคงทราบดี..เป็นตรรกะอยู่แล้ว

สนใจสั่งยังไงดี....นี่เลย....ร้านRider Outlet พัฒนาการซอย20 ครับ  โทร 0896653500 ครับแต่ช่วงนี้จนถึงวันที่ 6 นี้พี่แจ๊คมีภาระกิจต่างจังหวัด...โทรถามเรื่องอื่นได้..เรื่องท่อคงต้องรอให้พี่แจ๊คกลับมาก่อนนะคร๊าาาบ

ใครไปที่ร้านถูกจังหวะก็จะเจอคันนี้แหละครับจอดอยู่...ไปฟังเสียงตัวเป็นๆกันได้ครับ

ขอให้ได้ที่ถูกใจกันทุกคนนะครับ mon32 mon32 mon32 mon32

ไปเจอมาแล้ว พอดีเจอพี่ใจดีสตาร์ทเครื่องให้ฟัง ขอบอกว่าเสียงสุด สุด เลยคับ  mon57
!!!!

อีกครั้งกับการสิ้นสุดการรอคอย..อีกหนึ่งทางเลือกจากอิตาลีครับ

Full Carbon Fiber

ได้ของครบป่าวครับ ได้สปริงสั้น 2 ตัวล่างมาด้วยหรือเปล่าครับ

ได้มาครับแต่มันไม่สั้นน่ะครับ...มันเป็นสปริงยาว..มีอะไรแนะนำเรื่องสปริงล่าง2ตัวนี้ไหมครับ...เพราะตอนนี้ไม่ได้เกี่ยว...เกี่ยวแค่2ตัวบนด้วยสปริงยาว(กว่า)ที่มาในชุด

ตอนนี้ผมตัดสินใจจะโดนท่อชุดนี้เพราะกระทู้นี้และครับ  เด๋ยวันจันทร์โทรหาพี่แจ็ค mon29

ออฟไลน์ ต้น_71 Bike

• Moto GP point: +17/-1
ตอนนี้ผมตัดสินใจจะโดนท่อชุดนี้เพราะกระทู้นี้และครับ  เด๋ยวันจันทร์โทรหาพี่แจ็ค mon29

เอาเลยๆๆ มันสวยมากๆเลย บ่างแบบสุดๆเลยผมน่ะ  mon47 mon57

ออฟไลน์ Cha-bar

• ทัณฑ์บน
  • *
  • Moto GP point: +14/-0
MONSTER LOVER CLUB

Welcome to the club krub mon57 mon57 mon57 mon57 mon57

ออฟไลน์ Paroach(POSH DCG!!)

• Moto GP point: +4/-0
อยากฟังเสียงตัวจริงจังเลยครับ

เอาเลยๆๆ มันสวยมากๆเลย บ่างแบบสุดๆเลยผมน่ะ  mon47 mon57
555+ ตอนนี้รอตังอีกนิด ถึงแล้วจัดแน่ๆพี่ต้น

Welcome to the club krub mon57 mon57 mon57 mon57 mon57
ครับ mon57

ออฟไลน์ หนึ่ง DNT(B)

• Moto GP point: +12/-1
ท่อในฝันอีกใบ จัดเลยคิว อิอิ

ลงคลิปเสียงใหม่เพื่อช่วยในการตัดสินใจแล้วนะครับ mon47 mon47 mon47