ผู้เขียน หัวข้อ: ชี้แจงเพิ่มเิติม เกี่ยวกับการรับสิทธิ์ลด 10% ร้านแพนด้าไรเดอร์ครับ  (อ่าน 20218 ครั้ง)

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
อย่างที่เพื่อนๆ  หลายท่านทราบแล้ว ว่าเวลาเพื่อนๆไปซื้อของร้านแพนด้า จะได้รับสิทธิ์ลด 10% ต้องเป็นสมาชิกทางร้านก่อนนะครับ

แต่ตอนนี้ พี่สยามใจดี ให้สิทธิ์ลด10% กับชาวเรา มอนสเตอร์คลับเลยครับ

วิธีการง่าย ๆ ครับ

คนที่จะได้รับสิทธิ์ ต้องมีสติ๊กเกอร์ มอนสเตอร์คลับ (ไม่ว่าจะติดที่รถ หรือถือไปนะครับ) และแสดงให้ทางร้านแพนด้าได้เห็น เท่านั้นนะครับ

ขออภัยในความไม่สะดวก แต่ก็เพื่อป้องกัน การแอบอ้าง หรือบอกต่อ ๆ ซึ่งจะนำมาซึ่งปัญหาแก่ทางคลับในอนาคตได้นะครับ

การขอรับสติ๊กเกอร์คลับ  รับได้ที่ผม ตอนเจอตัวเป็นๆ กันเท่านั้นนะครับ ตามมิตติ้งหรือกิจกรรมต่าง ๆ มา่ร่วมเมื่อไหร่ เจอแล้ว ติดต่อได้ทันทีครับผม จะติดตรงไหนของตัวรถก็ตามสวยงามเลยนะครับ mon16

กอล์ฟฟี่ 08 4143 3398 mon32

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 10, 2012, 09:16:16 AM โดย WEBMASTER(กอล์ฟฟี่) »
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ ต่อ...

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +2/-0
 mon29

ท่าน วมต ครับ หยั่งงี้ผมก็หมดสิทธิ์สิครับเนี่ย

ช่วงรอรถ ตั้งใจว่าจะไปหาซื้ออุปกรณ์เตรียมไว้สักหน่อยน่ะครับ

มีวิธีอื่นไหมครับ...

mon40

ออฟไลน์ LeoAop(โอ๊บ DCG!!)

• Ducati Owner
mon29

ท่าน วมต ครับ หยั่งงี้ผมก็หมดสิทธิ์สิครับเนี่ย

ช่วงรอรถ ตั้งใจว่าจะไปหาซื้ออุปกรณ์เตรียมไว้สักหน่อยน่ะครับ

mon40

เช่นกันครับ

ออฟไลน์ dragstar(wut) DCRY

• VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +11/-0
  • บิดๆเบี๊ยวๆมดเขียว V.3
ตอนผมไปซื้อของที่ร้าน เขาแนะนำอีกทางเลือกคือทำสมาชิกกับร้านโดยการซื้อสินค้าครบ 2,000 บาทก็เปิดสมาชิกให้จะได้ส่วนลด 10% ตลอดชีพและมีบริการส่งฟรีกรณีให้ส่งทางไปรษณีย์ ส่วนการใช้สิทธิ์จากทางเวบก็ได้ส่วนลดเหมือนกัน(ไม่รู้มีกำหนดเวลาหรือเปล่า)

ระยอง ฮิ

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
mon29

mon40

เช่นกันครับ

อ่อ จริงด้วยครับ mon32 ต้องขอโทษจริง ๆครับ ที่ลืมนึกถึงประเด็นนี้

เอาเป็นว่า มีสติ๊กเกอร์คลับไปแสดง กับทางร้านแพนด้า ก็โอเคแล้วครับ เผื่อใครยังไม่ได้รถ มีสติ๊กเกอร์ก็โอเคนะครับ

ต้องขออภัยจริงๆ ครับ สำหรับความไม่สะดวก แต่อยากคัดกรอง ให้เพื่อนที่เป็นสมาชิกจริง ๆ แล่นบอร์ด และมาเจอ มาพบปะกัน ได้สิทธิ์ตรงนี้หนะครับ

ใครยังไม่ได้รถ ก็มาซื้อสติ๊กเกอร์กับผม ได้นะครับ ตามที่มิตติ้ง หรือออกทริปต่าง ๆ ครับ เจอกัน ก็ถามหาได้เลยครับ mon32

ตอนผมไปซื้อของที่ร้าน เขาแนะนำอีกทางเลือกคือทำสมาชิกกับร้านโดยการซื้อสินค้าครบ 2,000 บาทก็เปิดสมาชิกให้จะได้ส่วนลด 10% ตลอดชีพและมีบริการส่งฟรีกรณีให้ส่งทางไปรษณีย์ ส่วนการใช้สิทธิ์จากทางเวบก็ได้ส่วนลดเหมือนกัน(ไม่รู้มีกำหนดเวลาหรือเปล่า)

ถูกต้องครับ mon57
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ book461

• Moto GP point: +1/-0
แล้วคนต่างจังหวัดแบบผม จะสั่งซื้อแล้วรับส่วนลดก็อดอ่ะจิก๊าบบบบ mon8 mon8 mon8

ออฟไลน์ หน่อง DNT

ไม่มีสติ๊กเกอร์ แต่มีเสื้อคลับแทน ใช้ได้มั้ยครับพี่ พอดีตอนสั่งเสื้อ ลืมสั่งสติ๊กเกอร์ด้วย mon40 mon40

ออฟไลน์ virginist (สต๊อบ)

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +3/-0
ถ้ามีเสื้อผมว่า น่าจะใช้แทนกันได้ นะครับ

ออฟไลน์ gunner123

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
อยากได้สติ๊กเกอร์ต้องทำไงอ่ะครับ mon42

ออฟไลน์ toddoit (ต๊อด DCG!!)

• DCG : DucaGrean
  • Moto GP point: +5/-0
[2011  Monster 796][2012  Streetfighter 848][Now Panigale 1199ABS]

ออฟไลน์ DHAMMADA7

ถ้าไปซื้อหลายๆอย่าง แล้วก็เปิดบิลแยกชำระทำสมาชิกก่อน ค่อยชำระส่วนที่เหลือก็จะได้ลด10%เช่นกันครับ

ออฟไลน์ Merlyn

• Moto GP point: +4/-0
 mon40 วันอังคารนี้ 22/1/2023 จะไปรับรถแล้ว อยากได้สติกเกอร์คลับ ไม่ทราบจะรับได้ที่ไหนบ้างอะครับ  mon61

ออฟไลน์ virginist (สต๊อบ)

• **
  • Moto GP point: +3/-0
ตอนนี้เรามีแหวนคลับกันแล้ว น่าจะใช้แทนกันได้เหมือนกันนะครับ  mon10

ออฟไลน์ UN

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
วันนี้ไปอุดหนุนมาแล้วและสมัครสมาชิกเรียบร้อยแล้วครับ

ออฟไลน์ คุณชายตั้ม

• Moto GP point: +0/-0
แหวนงามมากมาย
ครั้งหนึ่งในชีวิต