ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสอบถามเรื่องเซอร์วิสของดูคาติไทยแลนด์อ่าครับ  (อ่าน 975 ครั้ง)

ออฟไลน์ ityim

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
คือผมได้ไปออก 848 evo กับทางศูนย์พระราม3 มาไม่ถึงเดือนเลยครับ
เกิดอาการไฟท้ายไม่ติด ซึ่งผมไม่ได้ทำอะไรเลย อย่างงี้ทางดูคาติต้องาีการเซอร์วิส
รับรถเอาไปซ่อมให้ไหมอ่ะครับ เพราะว่าตอนออกมีประกันชั้น1 ให้และบริการช่วยเหลือ
เวลารถเสียอ่าครับ พอดีผมอยู่พิษณุโลก จะเข้าไปทีก็ลำบากมาก
ทางเซลล์ก็ต้องให้เค้าไป2 รอบ เอารถไปเชค เสร็จรอของเคลม
อย่างงี้ค่าขนรถผมได้เป็นหมื่นแน่ครับ เพียงพอไฟท้ายไม่ติด
ยังไงรบกวนผู้รู้มาแนะนำทีนะครับ