ผู้เขียน หัวข้อ: กะหล่ำปลี บีคิง เสียวผุดๆ  (อ่าน 7911 ครั้ง)

ออฟไลน์ ake2499ducati

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +2/-0
กะหล่ำปลี บีคิง เสียวผุดๆ
« เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2013, 11:31:09 PM »
กทม ทับเบิก ภูเรือ เชียงคาน
อยากให้ดูโค้งที่ด่านซ้ายว่าสนุกแค่ไหนครับ สำหรับ พี่ๆน้อง ๆ ที่ชอบครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 27, 2013, 10:15:12 AM โดย ake2499ducati »

Ducati Bikers Thailand

กะหล่ำปลี บีคิง เสียวผุดๆ
« เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2013, 11:31:09 PM »
//

ออฟไลน์ Wikran

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-0
Re: ผมพร้อมจะนอนได้ทุกโค้งในคลิปครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2013, 11:41:13 PM »
 mon57
I love   MONSTER 795 ABS

ออฟไลน์ renesis

Re: ผมพร้อมจะนอนได้ทุกโค้งในคลิปครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2013, 02:06:31 AM »
 abc18

ออฟไลน์ ☆ aotdy 456 ☆ DKC

• =เสี้ยวจันทร์ที่ขอบฟ้า.. เร่งวันเวลาเดือนปี.......
  • VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +4/-0
  • กับชีวิตที่ไม่มีใครตีกรอบ...
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2013, 02:11:29 AM »
 mon57

ออฟไลน์ Nongk69

• Moto GP point: +11/-1
Re: ผมพร้อมจะนอนได้ทุกโค้งในคลิปครับ หลุดกันจนเหวอ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2013, 08:23:42 AM »
 mon57 mon57 mon57

ออฟไลน์ hokoon (โฮ่ DNT)

• Moto GP point: +18/-0
Re: ผมพร้อมจะนอนได้ทุกโค้งในคลิปครับ หลุดกันจนเหวอ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 04:26:50 AM »
ขออนุญาตินะครับ จริงๆไม่อยากจะอะไรหรอกครับแต่อดไม่ได้ เห็นหน้าค่าตาในคลิปก็มีอายุกันพอสมควรแล้ว
แต่การเล่นโค้งบนถนนสาธารณะโดยการตัดเข้าในเลนสวนผมว่าเป็นการกระทำที่ควรถูกตำหนินะครับ เห็นตัดกันเป็นว่าเล่น
นี่ไม่นับที่เห็นว่าบานโค้งกันหลายครั้งเลยนะครับ อันตรายมากๆทั้งกับตัวเราและเพื่อนร่วมทางครับ

ออกทริปพยายามใช้แค่เลนตัวเองครับถ้าอยากไปให้ถึงที่ ไปในความเร็วที่เรารู้ว่าไม่บานโค้ง
ถ้าอยากเร็วกว่านี้ไปซ้อมสนามก่อนครับ เอาให้รู้ว่าหน้าต้องมองไปทางไหน เลี้ยงคันเร่งในโค้งทำยังไง แล้วไปเร็วบนเขาค่อยว่ากันอีกที

แต่ยังไงก็โล่งใจที่สุดท้ายเป็นคลิปที่สนุกสนาน ไม่ใช่คลิปที่เกิดอุบัติเหต ปีนี้พี่น้องเราจากไปกันเยอะแล้วครับ ด้วยความหวังดีนะครับผม
2012 Monster 795 - KhonKaen

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 10:21:23 AM »
ขออนุญาตินะครับ จริงๆไม่อยากจะอะไรหรอกครับแต่อดไม่ได้ เห็นหน้าค่าตาในคลิปก็มีอายุกันพอสมควรแล้ว
แต่การเล่นโค้งบนถนนสาธารณะโดยการตัดเข้าในเลนสวนผมว่าเป็นการกระทำที่ควรถูกตำหนินะครับ เห็นตัดกันเป็นว่าเล่น
นี่ไม่นับที่เห็นว่าบานโค้งกันหลายครั้งเลยนะครับ อันตรายมากๆทั้งกับตัวเราและเพื่อนร่วมทางครับ

ออกทริปพยายามใช้แค่เลนตัวเองครับถ้าอยากไปให้ถึงที่ ไปในความเร็วที่เรารู้ว่าไม่บานโค้ง
ถ้าอยากเร็วกว่านี้ไปซ้อมสนามก่อนครับ เอาให้รู้ว่าหน้าต้องมองไปทางไหน เลี้ยงคันเร่งในโค้งทำยังไง แล้วไปเร็วบนเขาค่อยว่ากันอีกที

แต่ยังไงก็โล่งใจที่สุดท้ายเป็นคลิปที่สนุกสนาน ไม่ใช่คลิปที่เกิดอุบัติเหต ปีนี้พี่น้องเราจากไปกันเยอะแล้วครับ ด้วยความหวังดีนะครับผม
มันไม่ใช่เลนสวนครับ มันเป็นวิ่งสองเลนกับอีกฝั่งเลนเดียวสลับกัน หรือถ้าเลนสวนถ้าจะวิ่งพวกผมก็ต้องมองว่าโค้งเปิดจริง ๆ ว่างจริง ๆ ถึงจะไป แต่ขอบคุณมาก ๆ ครับที่แนะนำสิ่งดี ๆ  แต่ไม่คิดว่าพี่จะมองลึกถึงขนาดนี้ ไม่มีใครอยากลงคลิปให้โดนบ่นครับ

ออฟไลน์ hokoon (โฮ่ DNT)

• Moto GP point: +18/-0
Re: กะหล่ำปลี บีคิง เสียวผุดๆ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 12:07:07 AM »
ครับ ผมไม่ได้หมายถึงตอนสลับเลนตอนขาขึ้น2ขาลง1นะครับ ขาขึ้นกว้างๆเล่นกันตามสบาย
แต่ผมหมายถึงตอนสองเลนที่บอกว่าโค้งเปิดถึงกล้าเล่นนั่นแหละครับ

คือผมไม่ได้ซีเรียสนะครับ เท่าที่ดูก็เล่นกันเฉพาะตอนโล่งจริงๆ
แค่กลัวว่าคนอื่นๆมาดูคลิปแล้วคิดว่าเป็นเรื่องธรรมดาเอาไปทำตาม
แล้วมันจะเกิดอะไรไม่คาดฝันขึ้นมาแค่นั้นแหละครับ
ปีนี้เฮี้ยนครับ จากไปกันเยอะ ไม่อยากสลด...
2012 Monster 795 - KhonKaen

ออฟไลน์ NiKong

• **
  • Moto GP point: +7/-0
    • BKKgame.com ขายเกม PC
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 02:54:21 PM »
ขับขี่ปลอดภัยครับผม  mon19 mon19
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 30, 2013, 03:07:29 PM โดย NiKong »
ฝากเว็บขายเกมส์ไว้หน่อยจ้า

ออฟไลน์ gonggong

• Moto GP point: +1/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 04:58:12 PM »
ครับ ผมไม่ได้หมายถึงตอนสลับเลนตอนขาขึ้น2ขาลง1นะครับ ขาขึ้นกว้างๆเล่นกันตามสบาย
แต่ผมหมายถึงตอนสองเลนที่บอกว่าโค้งเปิดถึงกล้าเล่นนั่นแหละครับ

คือผมไม่ได้ซีเรียสนะครับ เท่าที่ดูก็เล่นกันเฉพาะตอนโล่งจริงๆ
แค่กลัวว่าคนอื่นๆมาดูคลิปแล้วคิดว่าเป็นเรื่องธรรมดาเอาไปทำตาม
แล้วมันจะเกิดอะไรไม่คาดฝันขึ้นมาแค่นั้นแหละครับ
ปีนี้เฮี้ยนครับ จากไปกันเยอะ ไม่อยากสลด...

เข้าใจคุณโฮ่ครับ

บางที ยังต้องไม่ประมาท คนไม่เคยเจอกับตัวเองมักไม่คิดว่าจะเกิดกับตัวเอง

ออฟไลน์ Hunter HDP

• อิสระ ที่จะใช้ชีวิต
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 06:14:49 PM »

มันไม่ใช่เลนสวนครับ มันเป็นวิ่งสองเลนกับอีกฝั่งเลนเดียวสลับกัน หรือถ้าเลนสวนถ้าจะวิ่งพวกผมก็ต้องมองว่าโค้งเปิดจริง ๆ ว่างจริง ๆ ถึงจะไป แต่ขอบคุณมาก ๆ ครับที่แนะนำสิ่งดี ๆ  แต่ไม่คิดว่าพี่จะมองลึกถึงขนาดนี้ ไม่มีใครอยากลงคลิปให้โดนบ่นครับ
หุหุ ผมว่า ตอนที่ หลุด บาน น่ากลัวนะครับ รถสวนมา งานจะเข้าได้จ้า คลิปโพสต์มาแล้วก็ต้องยอมรับในระดับนึงนะครับ ว่า ต่างคนต่างความคิดจ้า mon61 mon61 mon61
HD and Ducati อารมณ์ล้วน

ออฟไลน์ LeNg[HaiCheng]

• Moto GP point: +3/-0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2013, 10:57:12 PM »
อาจจะบานไปบ้างก็ควรระวังจริงๆละครับ แต่โค้งมันน่าเล่นมากชมแล้วอยากออกทริปเลย  mon16 mon16 mon16

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2013, 07:04:06 PM »
 abc32

ออฟไลน์ starbuzks

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2013, 02:57:22 PM »
คลิปเหมือนจะถูก forward ให้เร็วขึ้นหรือปล่าวคับ หรือผมคิดไปเองหว่า  mon40

ออฟไลน์ Monster999

• รักนะเด็กโง่ ถึงโง่ก็รัก ที่รักก็ที่โง่ อย่าเลิกโง่นะที่รัก
  • วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • เกิดมาเคยอกหักแค่สองครั้ง คือครั้งแล้วและครั้งเล่า
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 05:56:41 AM »
ใช้โปรแกรมอะไรตัดต่อครับ สนใจอยากทำบ้าง ขอให้โชคดี ขับขี่ปลอดภัยนะครับ เป็นห่วงครับ

ออฟไลน์ majia

• Desmo ว๊ากกกกกก.....
  • **
  • GoGoGo!
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2013, 06:39:02 PM »
หมดค่าใช้จ่ายไปเท่าไหร่หราคับ
เพื่อความฝัน^^