ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่เชียงราย 795 ออกมาก็ไม่มีความหมาย ไม่มีศูนย์เข้า  (อ่าน 4755 ครั้ง)

ออฟไลน์ balltoyou

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0

ภาคเหนือเมื่อไรจะมีศูนย์ ซื้อมารอวันพัง หรือจะขี่ไปศูนย์กรุงเทพหละ

ออฟไลน์ Person

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +3/-0

ภาคเหนือเมื่อไรจะมีศูนย์ ซื้อมารอวันพัง หรือจะขี่ไปศูนย์กรุงเทพหละ

ผมก็เตรียมเงินจองไว้แล้ว ผมเรียนที่พะเยาครับผม คงไม่มีปัญหาอะไรมั้งครับผม :) :)

ออฟไลน์ Olewinter(Bas)

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +4/-1
ได้ข่าวมาว่าจะมีศูนย์เปิดที่เชียงใหม่นะครับ แต่ผมก็ไม่ชัวร์นะครับได้ยินเค้าว่ากันมา

ออฟไลน์ Person

• *
  • Moto GP point: +3/-0
ได้ข่าวมาว่าจะมีศูนย์เปิดที่เชียงใหม่นะครับ แต่ผมก็ไม่ชัวร์นะครับได้ยินเค้าว่ากันมา

ขอให้เป็นอย่างนั้นจริงๆครับ จะดีมากๆเลย แต่อาจจะมีก็ได้น่ะครับ

ไม่ต้องเปิดเยอะก็ได้ แต่ครอบคลุมพื้นที่ กลาง อีสาน เหนือ ใต้ ก็เพียงพอ

ออฟไลน์ Duga

• *
ผมว่านี่แหละปัญหาหลักเลยคือ0น้อยมาก ถ้ามีเยอะผมว่าเจ้าducatiคงเพ่นพ่านอีกเยอะ

ออฟไลน์ ma-may

• Moto GP point: +8/-0
ผมว่าถ้าราคานี้ อีกไม่นาน ศูนย์คงเยอะขึ้นล่ะครับ ;)
สมาชิก สาย **คว้าสายลม**
Monster Club Lover

ออฟไลน์ Ketrapee

• *
ผมอยู่กำแพง  ระหว่างกลางเชียงใหม่กับ กรุงเทพเลย ไม่รู้จะไปศุนย์ไหนเลย :(

ออฟไลน์ dragstar(wut) DCRY

• VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +11/-0
  • บิดๆเบี๊ยวๆมดเขียว V.3
ถ้าซื้อกันเยอะจนศูนย์บริการไม่ไหว ก็ต้องเปิดเพิ่มแน่ๆ   O:-)
ระยอง ฮิ

ออฟไลน์ puy888

• *
  • Moto GP point: +3/-1
ถ้าซื้อกันเยอะจนศูนย์บริการไม่ไหว ก็ต้องเปิดเพิ่มแน่ๆ   O:-)
น่าจะเป็นเช่นนั้นครับ... O0

ออฟไลน์ joke@mpkconcept

• SPONSOR
  • Moto GP point: +2/-2
เชียงใหม่ อีกไม่นานครับ

ออฟไลน์ sam_nobita

• Moto GP point: +2/-1
Re: อยู่เชียงราย 795 ออกมาก็ไม่มีความหมาย ไม่มีศูนย์เข้า
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 12:54:59 AM »
ผมก็รอศูนย์มาเปิดที่เชียงใหม่เหมือนกันครับ แต่บอกตรงๆๆครับรอไม่ไหวขอจองมาขี่ก่อนแล้วกันครับ

ร้าน สาโมโตเชียงใหม่พอเซอร์วิสได้อยู่ครับ ชิวๆๆครับรอใหม่ไม่ค่อยมีปัญหา

ออฟไลน์ nakzido (แน๊ค DCG!!)

• Moto GP point: +14/-1
Re: อยู่เชียงราย 795 ออกมาก็ไม่มีความหมาย ไม่มีศูนย์เข้า
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 09:59:05 AM »
ได้ยินข่าวว่าจะเปิดที่พระราม 3 ด้วยไม่รู้ว่าจริงรึเปล่าครับ เพราะว่าใกล้ Condo เลย

ออฟไลน์ Q DNT

• Moto GP point: +29/-2
  • Ducati Only!!
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 02:32:09 PM »
ผมอยู่อำยาจเจริญครับจะไป0ใกล้สุดที่อุดรห่างกันประมาณ340โล :'(

ใจรักล้วนๆ :))

ออฟไลน์ Cha-bar

• ทัณฑ์บน
  • *
  • Moto GP point: +14/-0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 02:52:10 PM »
ได้ยินข่าวว่าจะเปิดที่พระราม 3 ด้วยไม่รู้ว่าจริงรึเปล่าครับ เพราะว่าใกล้ Condo เลย

ถ้าเปิดที่พระราม 3 นี่ แจ่มเลยครับ ^-^
MONSTER LOVER CLUB

ออฟไลน์ ddlc

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 09:29:20 PM »
ผมอยู่หาดใหญ่ อยากให้มีศูนย์บ้างจัง จะได้ไปถอยมาซักคัน  O0

ออฟไลน์ Noodle 795

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +9/-0
  • MONSTER CLUB THAILAND
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2011, 08:34:16 AM »
ผมอยู่หาดใหญ่ อยากให้มีศูนย์บ้างจัง จะได้ไปถอยมาซักคัน  O0
ภูเก็ตไหวไหมคับ :angle:
MONSTER 795 THAILAND

ออฟไลน์ ddlc

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2011, 10:31:44 PM »
ภูเก็ตไหวไหมคับ :angle:
^-^   ภูเก็ต เเน่นอนครับ