ผู้เขียน หัวข้อ: ไฟแนนของ ducati ทำให้ผมผิดหวังมาก  (อ่าน 8314 ครั้ง)

ออฟไลน์ tummasut

• **ลูกชายคนเล็ก**
  • วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
Re: ไฟแนนของ ducati ทำให้ผมผิดหวังมาก
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2013, 12:48:20 AM »
ไชโย..ดีใจที่สุดเลยครับ ในที่สุดความฝันก็เป็นจริง ได้ครอบครองแล้ว ครั้งแรกที่ได้ขึ้นคร่อมแล้วก็ขี่ออกจากศูนย์เพื่อกลับบ้าน ไปไม่เป็นเลยครับ เหมือนขี่รถไม่เป็นยังไงยังงั้นแหะๆ  ต้องทำความคุ้นเคยกันอีกเยอะอยู่ mon61 mon61 mon61 mon57 mon57 mon57

Ducati Bikers Thailand

Re: ไฟแนนของ ducati ทำให้ผมผิดหวังมาก
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2013, 12:48:20 AM »
//

ออฟไลน์ oil_online

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2013, 05:26:58 PM »
ยินดีกับรถใหม่ด้วยครับ ตอนผมขับออกจากศูนย์วันไปรับรถ ขับออกมาดับคาแยกไฟแดงไปตั้งหลายรอบ ไม่ชิน + ไม่ได้ขับมอเตอร์ไซด์มีคลัชท์มา 15 ปี ละ  mon17

ออฟไลน์ tummasut

• **ลูกชายคนเล็ก**
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2013, 09:58:33 PM »
ยินดีกับรถใหม่ด้วยครับ ตอนผมขับออกจากศูนย์วันไปรับรถ ขับออกมาดับคาแยกไฟแดงไปตั้งหลายรอบ ไม่ชิน + ไม่ได้ขับมอเตอร์ไซด์มีคลัชท์มา 15 ปี ละ  mon17
ขอบคุณครับ  ผมไม่ค่อยขี่รถมีคลัชเท่าไหร่ แต่ก็คงไม่นานถึง15 ปี ผมเคยควบบิ๊กไบค์อยู่บ้างก่อนหน้านี้ผมขี่ cbr400 บอกได้เลยว่าคนละฟิลลิ่งจริงๆ ทั้งความรู้สึกทั้งประสิทธิภาพ ทุกอย่างดีไปหมด จะว่าเห่อก็ไม่เชิง  ผมแอบชอบตัวนี้มานานละ  และก็ชอบตลอดมา  วันๆนั่งดูรูปบ้าง เข้ามาแชร์ในคลับบ้าง ทำอะไรก็ได้ให้ได้ใกล้ชิดมัน  คิดว่าซักวันต้องเป็นเจ้าของให้ได้  สบโอกาสผมก็ไม่รอช้าที่จะสานฝันให้เป็นจริง แล้ววันนี้ก็มาถึง abc41 อยากให้ทุกคนที่คิดเหมือนกันประสพความสำเร็จกันทุกคนนะครับ  อย่าพึ่งหมดหวังง่ายๆเมื่อมีอุปสรรค ซักวันคงเป็นวันของเรา abc35

ออฟไลน์ ~him-nyack~

• Ego Superbike Parts & Accessories
  • *
  • Moto GP point: +2/-0
  • Ego Racing "Straight From USA"
    • www.facebook.com/EgoSPAA
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 04:23:36 PM »
 mon6

HOTBODIES DEALER IN THAILAND
WOODCRAFT DEALER IN THAILAND
Pre-order ของแต่งหรืออะไหล่เดิมจาก USA
Tel.086-777-4598
LINE: egoshop