ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสมาชิกที่อยู่ จ.อุบลฯ แนะนำที่พัก ด้วยครับ  (อ่าน 676 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wikran

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-0
พอดีผมทำงานที่อุบลฯ ต้องการที่พักรายเดือนฝั่งเมืองอุบลฯ ครับ

เป็นหอพัก อพาร์ตเม้น อะไรประมาณนี้ มีที่ไหนแนะนำบ้างครับ

ที่พอจะมีที่จอดน้องม่อนแบบปลอดภัยหน่อยนะครับ (คนไม่เท่าไรเป็นห่วงแต่รถนี่แหละ)

พีๆ ที่อยู่อุบลฯ รบกวนแนะนำด้วยครับ  mon10

ขอบคุณล่วงหน้าครับ  mon32 mon32
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2013, 11:59:19 PM โดย Wikran »
I love   MONSTER 795 ABS

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ tippaya

• Imposible is Noting
  • ;)
Re: รบกวนสมาชิกที่อยู่ จ.อุบลฯ แนะนำที่พัก ด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 04:16:32 PM »
เด๋วพี่ๆน้องในกรุ๊ปไลน์อุบล จะมาตอบให้นะครับ ผมแจ้งไปในกลุ่มLineแล้วว
  รบกวนขอ Lineด้วยครับจะแอดเข้ากรุ๊ปไลน์ Ducati Ubon ครับ mon2
Br.
Tippaya Phinit

ออฟไลน์ ต้น_71 Bike

• Moto GP point: +17/-1
Re: รบกวนสมาชิกที่อยู่ จ.อุบลฯ แนะนำที่พัก ด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 04:43:18 PM »
 mon43 เดี๋ยวถามเพื่อนสมาชิกให้ครับ เค้าจอด sf อยู่ครับ
ว่าแต่สะดวกแถวไหนครับ ^^

ออฟไลน์ Wikran

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 08:10:30 PM »
 mon32 ขอบคุณมากครับ

ดูแถวฝั่งเมือง กะหน้า มอ ไว้ครับ

line id : wikran_tang ครับ
I love   MONSTER 795 ABS