ผู้เขียน หัวข้อ: นอกจาก Ducati แล้วขี่อะไรเล่นๆกันบ้างครับ  (อ่าน 13144 ครั้ง)

ออฟไลน์ Runhigh

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
Re: นอกจาก Ducati แล้วขี่อะไรเล่นๆกันบ้างครับ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 08:50:23 PM »
YAMAHA MIO FIRST MODEL เดิมๆ :D  mon16
" I'm not going to Run like another way or the others's way, as I am... Runhigh "

Ducati Bikers Thailand

Re: นอกจาก Ducati แล้วขี่อะไรเล่นๆกันบ้างครับ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 08:50:23 PM »
//

ออฟไลน์ bankie

• หล่อขั้นเทพ โพธิ์งาม
  • Ducati Owner
  • Moto GP point: +7/-0
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: มกราคม 28, 2012, 01:02:31 AM »
อุ้ย พ่อก้านกล้วย! หล่อจริงนะพ่อ!
 abc36

MadAss เจอกัน กดปี๊นๆๆ แป๊นๆๆ ได้เลย

ค่อยๆ  กดนะครับ เดียวตกใจ บรืน. น .น
คนดีใช้ Akra คนบ้าใช้ Zard

ออฟไลน์ bankie

• หล่อขั้นเทพ โพธิ์งาม
  • Ducati Owner
  • Moto GP point: +7/-0
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: มกราคม 28, 2012, 01:10:57 AM »
จัดเลยครับ ถูกกว่า Slip-on Termig อีก 555

ตอนที่ซื้อคันนี้ แรงบันดาลใจตอนแรกผมว่ามันเหมือน "Vespa แฮนแป๊ป" ครับ คือถ้าเป็นแฮนแป๊ปแท้ๆคงหลายตังแล้วผมคงไม่มีปัญญาตามซ่อม เลยจัดคันนี้ไป แต่งไปแต่งมากลายเป็น อะไรก้อไม่รู้

Filano ก้อสวยนะ เลียนแบบ Vespa ยังไงก้อไม่รู้

ปล. จัดทริปรถเล็กกันเถอะครับ อิอิ

มีคันนี้ครับรักมาก เพราะสะดวกจริงๆเวลาไปใหนมาไหนในเมือง ซื้อของก้อมีที่แขวน น่ารักดีด้วยสีสวยเป็นที่ชื่นชอบของเด็กๆ

รูปนี้ถ่ายตอนช่วงน้ำท่วมนะคัฟ

ปล. จัดทริปรถเล็กกันมั้ย? อิอิ

mon10

น่าสนครับรุหว่างรอรถ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 28, 2012, 01:16:59 AM โดย bankie »
คนดีใช้ Akra คนบ้าใช้ Zard