ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวครับ ชื่อณัฐ อยู่ จ.กำแพงเพชรหาเพื่อนครับ  (อ่าน 2306 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nut cpac

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
หวัดดีครับไม่ทราบว่าจังหวัดกำแพงเพชรและใกล้เคียงมีกันกี่คัน ไปในบอกกันบ้างนะครับหาเพื่อนขับอยู่ mon57 mon57
annutnaja@hotmail.com facebook ผมครับ

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ Kingsize[DLN]

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +1/-1
Re: แนะนำตัวครับ ชื่อณัฐ อยู่ จ.กำแพงเพชรหาเพื่อนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2013, 03:23:39 PM »
ผมอยู่กำแพงเพชรเหมือนกันครับในเมือง ขี่795abs แดง

ออฟไลน์ Nut cpac

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
Re: แนะนำตัวครับ ชื่อณัฐ อยู่ จ.กำแพงเพชรหาเพื่อนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2013, 03:39:15 PM »
ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมอยู่คลองลานมีไปในเมืองทุกเสาอาทิตครับ มีโอกาศไปขี่เล่นด้วยกันครับ

ออฟไลน์ Kingsize[DLN]

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +1/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2013, 05:34:18 PM »
ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมอยู่คลองลานมีไปในเมืองทุกเสาอาทิตครับ มีโอกาศไปขี่เล่นด้วยกันครับ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมขี่เล่นในเมืองช่วงเย็นแต่ก็บางวันครับ เสาร์อาทิตย์ขี่ไปบ้านแม่ที่คลองแม่ลาย มีโปรแกรมไปนั่งกินกาแฟร้านบ้านกาแฟที่เขาน้ำอุ่นอยู่ครับ รอฝนทิ้งช่วงก่อนครับ มีโอกาสอยากขี่ด้วยกันครับ