ผู้เขียน หัวข้อ: sf 848 ใส่ท้ายสั้นของอะไรดีคับ  (อ่าน 2509 ครั้ง)

ออฟไลน์ bathroom2

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
sf 848 ใส่ท้ายสั้นของอะไรดีคับ
« เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 12:56:03 AM »
พอดีผมใส่ของ competition แต่ไฟเลี้ยวฝังในตอนกลางวันเปิดไม่ค่อยเห็ดชัดเท่าที่ควรคับเลยอยากเปลี่ยน(แต่จิงๆเน้นสวยมากกว่า)

ไม่ทราบท่านที่มีรถแล้วเปลี่ยนท้ายสั้น พอจะแนะนำของยี่ห้อไหนได้บ้างไหมคับหรือใส่competitionเหมือนเดิมดีแล้ว

จิงๆผมชอบของ 0ducatiกับเล็งของอีโวเทคไว้ แต่กลัวตอนใส่ทะเบี่ยนแล้วจะไม่สวย พอดีผมยังไม่ได้ทะเบียนหน่ะคับ  mon6

Ducati Bikers Thailand

sf 848 ใส่ท้ายสั้นของอะไรดีคับ
« เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 12:56:03 AM »
//

ออฟไลน์ ZENIT Pro

• SPONSOR
Re: sf 848 ใส่ท้ายสั้นของอะไรดีคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 06:42:43 AM »
พอดีผมใส่ของ competition แต่ไฟเลี้ยวฝังในตอนกลางวันเปิดไม่ค่อยเห็ดชัดเท่าที่ควรคับเลยอยากเปลี่ยน(แต่จิงๆเน้นสวยมากกว่า)

ไม่ทราบท่านที่มีรถแล้วเปลี่ยนท้ายสั้น พอจะแนะนำของยี่ห้อไหนได้บ้างไหมคับหรือใส่competitionเหมือนเดิมดีแล้ว

จิงๆผมชอบของ 0ducatiกับเล็งของอีโวเทคไว้ แต่กลัวตอนใส่ทะเบี่ยนแล้วจะไม่สวย พอดีผมยังไม่ได้ทะเบียนหน่ะคับ  mon6
ผมว่าของcompetitionก็สวยสุดแล้วนะ
แต่เรื่องไฟเลี้ยวก็เปลี่ยนเป็นใส่เป็นไฟท้ายไฟเลี้ยวในตัวสิครับ

ออฟไลน์ bathroom2

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
Re: sf 848 ใส่ท้ายสั้นของอะไรดีคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 10:57:18 PM »

ผมว่าของcompetitionก็สวยสุดแล้วนะ
แต่เรื่องไฟเลี้ยวก็เปลี่ยนเป็นใส่เป็นไฟท้ายไฟเลี้ยวในตัวสิครับ

อ่อคับเด๋วลองดูคับ abc52

ออฟไลน์ Bon_badseed (บอล)

• SF848
  • Ducati Owner
  • Moto GP point: +2/-0
  • Dream come true -- desmo club
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 02:22:08 PM »
เอา competition มาแปลงเลยได้ตามรูปครับ   abc52