ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่รังสิตรบกวนสอบถามเส้นทางขี่ไปศูณย์ทองหล่อหน่อยครับ  (อ่าน 918 ครั้ง)

ออฟไลน์ khonsure

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ตามหัวข้อเลยครับพอดีจะเข้าไปเช็คพันโล ปกติเคยแต่ขึ้นทางด่วนไปไม่ค่อยรู้เส้นทางในกรุงเทพครับรบกวนใครรู้ช่วยตอบหน่อยครับ mon10

ออฟไลน์ หน่อง DNT

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +2/-0
ผมแนะนำ รังสิต เลี้ยวซ้ายเข้าพหลโยธิน ตรงมาเรื่อยๆ เลี้ยวซ้ายแยกเกษตร วิ่งเกษตร-นวมินทร์ เลี้ยวขวา เรียบด่วย เอกมัย ตรงไป จนถึง เอกมัย เลี้ยวซ้ายวนลงเพชรบุรี  ตรงไปนิดเลี้ยวซ้ายเข้าทองหล่อ

ออฟไลน์ khonsure

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ขอบคุณครับ