ผู้เขียน หัวข้อ: << พี่น้องๆ ได้รถมาแล้ว ซื้อของแต่งร้านไหนดีคับ >>  (อ่าน 1495 ครั้ง)

ออฟไลน์ monta...q

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
พี่น้องๆ ได้รถมาแล้ว ซื้อของแต่งร้านไหนดีคับ
พอดีจะได้รถแล้วคับ แนะนำร้านทีคับ
 mon32 mon32

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ ต้น_71 Bike

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +17/-1
 mon43 ในเวปนี้ผมซื้อ๒ร้านแล้ว AP และMPK
ให้ข้อมูลดี ส่งรวดเร็ว พูดจาดี ราคาก็ดี
ยังไงก็สอบถามไปที่ร้านได้เลยน่ะครับสนใจตัวไหน  mon57

ออฟไลน์ Carbonetti

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +5/-0
พี่น้องๆ ได้รถมาแล้ว ซื้อของแต่งร้านไหนดีคับ
พอดีจะได้รถแล้วคับ แนะนำร้านทีคับ
 mon32 mon32
ขอแนะนำแบบกลางๆ แล้วกันครับ ของแต่งบางชิ้น แต่ละร้านราคาไม่เท่ากันครับ ก็จะให้ดีก็ลองโทรเช๊คราคา ตามร้าน ที่เป็น สปอนเซอร์ ของเว๊บดูเลยครับ ของเยอะสุดน่าจะเป็น ร้านMPK แหละครับ หรือไม่ก็ ลองซื้อใน ebay ดูนะครับ หลายชิ้น ถูกกว่า ที่ร้านในบ้านเราขาย ราคานี้ รวม ภาษี รวมค่าส่งแล้ว นะครับ mon2

ออฟไลน์ monta...q

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ขอบคุนคับ พอดี อาทิตย์หน้ารับรถแล้วคับ

mon32 mon32

ออฟไลน์ G-FORCE (หมู)

• SPONSOR
  • Moto GP point: +35/-5
  • G-Force
ถ้าคุณสั่งเป็นจะถูกกว่าซื้อบ้านเราครับ

เพียงแต่ว่าคุณต้องใส่เป็นด้วยเช่นกัน

โดยส่วนตัวนะครับ ผมไม่เห็นร้านไหนถูกเลยครับ  mon32
นึกถึง Ducati, คิดถึง G-Force โทร 095-564-5942

Best of Ducati, Only @ G-FORCE

FB: www.facebook.com/GForceThailand
Youtube: G-FORCE CHANNEL
IG:#gforcethailand

email: GForceThailand@yahoo.com, SCProjectThailand@yahoo.com