ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่า m795 สามาโหลดหน้าและหลังลงได้เท่าไรครับ  (อ่าน 1196 ครั้ง)

ออฟไลน์ sakpaphat(สัก)

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
อยากรู้ว่า m795abs สามารถโหลดหน้าและหลังลงได้เท่าไรครับ ใครที่โหลดแล้วรบกวนลงรูปไห้ดูหน่อยครับและช่วยชี้แนวทางให้หน่อยครับว่าโหลดอย่างไร พอดีเพิ่งได้รถมาครับ ผมสูงแค่ 158 ซม. mon17เวลาค่อมรถนี่ต้องเรียกว่าสุด Teen จริงๆฮ่าๆ ปลายนิ้วโป้งเ้ท้ากันเลยทีเดียวขี่ได้ครับแต่กลัวเวลาจอด กลัวจะว่าวเอาได้ เพราะพื้นไม่เหมือนกัน  mon10 mon10 mon10

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ wirot

• ออกทริป หนุกหนาน 77 จังหวัดทั่วไทย
  • Moto GP point: +3/-1
แนะนำปาดเบาะครับ อย่าโหลด
"ขับช้า ๆ อย่าให้ใครแซง ???"

ออฟไลน์ xPOPEYEx (POP)

• Ducati Owner
  • มือใหม่ มั๊ก มั๊ก (><)
หารองเท้ามีส้นเสริมนิดนึงครับ mon57 ผมก็แค่ 160 ครับ

ออฟไลน์ rattapon_a

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
อยากรู้เหมือนกันครับ ว่ามีชุดโช๊คสปริงโหลดยี่ห้ออะไรบ้างครับ แล้วมันโหลดลงมาเท่าไหร่ขอบคุณครับ