ผู้เขียน หัวข้อ: ขออณุญาติตั้งห้องนี้นะครับ ถามเรือง Body multi 1000ds กับ hyper  (อ่าน 1249 ครั้ง)

ออฟไลน์ savicevic

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
จองมอนเตอร์ไว้ วันรับรถยังไม่แน่นอนครับ

แต่วันก่อนมี ผู้ใหญ่ท่านนึงถามขาย Ducati Multisstrada 1000 ds น่าจะเป็น 2006 ( ไม่แน่ใจเรื่องรุ่นนะครับ ) แต่เป็นมัลติแน่ ๆ

ผมดู รูปร่างหน้าตามันแล้ว ถ้าถอดเฟลมออกมันจะคล้าย ๆ เจ้า hyper โฉมปัจจุบันมากเลยครับ 

เลยอยากถามเพื่อน ๆ ว่า ถ้าเอามัลติตัวนี้ ไปแต่งเป็น ไฮเปอร์ จะเวิร์คไหมครับ

มีเพื่อน  ๆคนไหนเคยเห็นหรือเคยลองทำไหมครับ 

ช่วงรอรถมันฟุ้งซ่านอะครับ  abc39

ปล. ไปลองมัลติมาเมื่อวาน  ขับมันส์สะใจไช้ได้เลยครับ  0 - 150 มาไวมากดีว่าเปิดคันเร่งเบา ๆ ตอนแรกคิดว่ารถเก่าจะไม่แรง  เกือบเอาไม่อยู่หุหุ mon17

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ punkpound(ปังปอนด์ DCG!!)><

• หิวโนม
  • VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +13/-0
  • ><
ไม่เวิคครับ

ขี่มัลติ 1000ds คลาสสิคนะครับ

ออฟไลน์ savicevic

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ไม่เวิคครับ

ขี่มัลติ 1000ds คลาสสิคนะครับ

mon32  mon32  mon32