ผู้เขียน หัวข้อ: SC-Proejct Trip #2: ขี่รถเที่ยวพัทยา แวะกินสเต๊คสัตหีบ วันอาทิตย์ที่ 3 มีนาคม 2556  (อ่าน 5420 ครั้ง)

ออฟไลน์ G-FORCE (หมู)

• SPONSOR
  • Moto GP point: +35/-5
  • G-Force
SC-Project Trip #2 ไปพัทยา แวะกินสเต๊คร้านดังกันเถอะ

วันอาทิตย์ที่ 3 มีนาคม 2556

8:00: เจอกันที่ ปั้มเอสโซ่ "เลย" เซ็นทรัลบางนาไปนิดหน่อย (เอสโซ่ที่มีแม๊คโดนัลด์ด้วยนะครับ)

8:30: ล้อหมุน (ช้าตกขบวนนะครับ) ออกเดินทางไปยังพัทยาโดยใช้เส้นทางถนนบางนา-ตราด

10:30 (โดยประมาณ): ถึงตัวเมืองพัทยาแวะถ่ายรูปเล่นตามจุดต่าง ๆ ในตัวเมือง

12:00 (โดยประมาณ): ออกเดินทางไปยังสัตหีบ พาทุกท่านทานข้าวเที่ยงร้านสเต๊คชื่อดัง "Pop-in" (ลูกค้า SC-Project Thailand ทานข้าวเที่ยงฟรี!!!)

14:00: เดินทางกลับกรุุงเทพ

16:00 (โดยประมาณ): ถึงกรุงเทพโดยสวัสดิภาพ

หมายเหตุ
1. ทริปนี้เรียนเชิญเพื่อน ๆ ทุกคนครับ
2. ความเร็วเฉลี่ยในการออกทริป ไม่เกิน 120 - 130 กิโลเมตรต่อชม.
3. ลูกค้า SC-Project Thailand ทานข้าวเที่ยงฟรีทุกคน!!!  mon57
4. มี มาแชล นำปิดหัว-กลาง-ท้ายขบวน เพื่อความปลอดภัยยิ่งขึ้นของเพื่อน ๆ ทุกคนครับ

(กรุณาปฏิบัติตามกฎและรักษาความเร็วตามที่กำหนดเพื่อความปลอดภัยครับ)  mon32

สำรองขบวนได้แล้วที่

Banana Speed
082-492-1818
พี่ป๊อป

G-Force
081-561-5127
หมู
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 10:47:27 PM โดย G-Force (หมู) »
นึกถึง Ducati, คิดถึง G-Force โทร 095-564-5942

Best of Ducati, Only @ G-FORCE

FB: www.facebook.com/GForceThailand
Youtube: G-FORCE CHANNEL
IG:#gforcethailand

email: GForceThailand@yahoo.com, SCProjectThailand@yahoo.com

ออฟไลน์ ZENIT Pro

• SPONSOR
  • Moto GP point: +0/-0
ครั้งนี้ต้องไม่พลาด

ออฟไลน์ CraZyLiFt

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +2/-0
ไปล่วยโคนน  abc18

ออฟไลน์ Combatbear

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-1
ติดเลือกตั้งผู้ว่าอ่า abc39

ออฟไลน์ punkpound(ปังปอนด์ DCG!!)><

• หิวโนม
  • VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +13/-0
  • ><
เส้นขากลับ ทำถนน อันตรายมั่กๆ นะ หมู

ออฟไลน์ burapaboy (บอย DCG!!)

• Global Moderator
  • Moto GP point: +9/-1
พอเพื่อนทำงานผ่านเส้นทางน้ันตลอด ทางกะลังทำอยู่่ ยังไงก็ขับขี่ระมัดระวังกันด้วยนะครับผม  mon57

ออฟไลน์ Q DNT

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +29/-2
  • Ducati Only!!
เปลี่ยนมาขอนแก่น ดีกว่าม้างคร้าบบ อิอิ mon42 mon42 mon47 mon47

ออฟไลน์ banana speed

• นักแข่งตัวยง MOTO GP ยังอาย
  • Moto GP point: +0/-1
คราวหน้าไปครับ ขอนแก่นจ้า
ไว้เจอกันคร๊าบผม
Pophawk

ออฟไลน์ G-FORCE (หมู)

• SPONSOR
  • Moto GP point: +35/-5
  • G-Force
เส้นขากลับ ทำถนน อันตรายมั่กๆ นะ หมู

ขี่ช้า กลับไม่ดึกครับ ขอบคุณครับพี่ปอนด์

พอเพื่อนทำงานผ่านเส้นทางน้ันตลอด ทางกะลังทำอยู่่ ยังไงก็ขับขี่ระมัดระวังกันด้วยนะครับผม  mon57

ขอบคุณคร๊าบบบ  mon32 mon32 mon32

เปลี่ยนมาขอนแก่น ดีกว่าม้างคร้าบบ อิอิ mon42 mon42 mon47 mon47

มาด้วยกันเลยอิ๊คคิว มาลอง M4  mon16
นึกถึง Ducati, คิดถึง G-Force โทร 095-564-5942

Best of Ducati, Only @ G-FORCE

FB: www.facebook.com/GForceThailand
Youtube: G-FORCE CHANNEL
IG:#gforcethailand

email: GForceThailand@yahoo.com, SCProjectThailand@yahoo.com

ออฟไลน์ witooni

• *
ติดเลือกตั้ง ผู้ว่าครับ ขอผ่านทริปนี้ เจอกันครั้งหน้าครับ

ออฟไลน์ nonnon

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
เลือกตั้งเสร็จ เดี่ยวขี่ตามไปครับ

ออฟไลน์ Teera (T)

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
เลือกตั้งเสร็จ เดี่ยวขี่ตามไปครับ
ให้มันจิง

ออฟไลน์ punkpound(ปังปอนด์ DCG!!)><

• หิวโนม
  • VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +13/-0
  • ><

ออฟไลน์ spiderman(DEZ)

• *
ติดเลือกตั้งผู้ว่าอ่า abc39

mon57

mon57

ติดเลือกตั้ง ผู้ว่าครับ ขอผ่านทริปนี้ เจอกันครั้งหน้าครับ

mon57

ออฟไลน์ ZENIT Pro

• SPONSOR
เด๋วกลุ่มผมเลือกตั่งก่อนแล้วตามไปสมทบนะครับพี่หมู่