ผู้เขียน หัวข้อ: ผมผิดใช่มั้ยครับ? (ขออนุญาตแจ้วความคืบหน้าในหน้าที่2ครับ)  (อ่าน 9381 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปุ๊ DNT

• Global Moderator
  • Moto GP point: +26/-1
Re: ผมผิดใช่มั้ยครับ?
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 09:29:09 PM »
ขออนุญาตแจ้งควมคืบหน้าครับ
ทางพี่ที่บริษัทดูคาติไทยแลนด์ได้โทรมาสอบถามและทำความเข้าใจกับผมในเรื่องของปัญหานี้ และได้ข้อสรุปให้ผมฟังคร่าวๆว่า"จะไม่มีการยึดเงินจอง"และผมยังสามารถที่จะเปลี่ยนรุ่นได้ โดยในรายละเอียดอื่น พี่เค้าจะแจ้งให้ทราบอีกที
ส่วนของความคิดเห็นผมนะครับ ผมรู้สึกพอใจที่ทางดูคาติไทยแลนด์ไม่ได้นิ่งนอนใจกับปัญหาที่เกิดขึ้น
ผมชอบและเชื่อมั่นในแบรนด์นี้ เรื่องที่เกิดขึ้นมันอาจเป็นเพราะความสื่อสารที่ไม่เข้าใจกัน ซึ่งเป็นเรื่องที่อาจเกิดขึ้นได้ครับ
ผมจึงขอขอบคุณทางประธานกลุ่มdntและพี่ๆทุกคนที่เป็นสื่อกลางให้ผมได้มีโอกาสบอกเรื่องราวต่างกับทางศูนย์ดูคาติไทยแลนด์ครับ ขอบคุณเว็ปmonsterclubที่เปิดพื่นที่ให้ผมได้อธิบาย ขอบคุณที่ทางดูคาติไทยแลนด์ที่ติดตามและแก้ปัญหาให้กับผมครับ
และสุดท้ายนี้ เพื่อนๆคนไหนที่มีปัญหาเกี่ยวกับรถหรือสัญญาต่างๆ สามารถสอบถามถึงปัญหาเหล่านั้นจากเว็ปของพี่ๆดูคาติไทแ mon32 mon32ลนด์ได้(พี่เค้าฝากประชาสัมพันธ์มาครับ) ขอบคุณครับ
ถ้าได้รถแล้วก็มาเข้า DNT สะดีดี อิอิ mon47 mon47

เข้าแน่นอนครับ   mon47 mon47
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับน้าปุ๊ mon42 mon32
ต้องเรียกซ้อปุ๊ถึงจะถูก 555+
mon19 mon19 mon19
ขอบคุณครับน้า เอ๊ย! ซ้อ เอ๊ย! พี่ปุ๊คร้าบบ abc52
mon36 mon36 mon36

Ducati Bikers Thailand

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 09:29:09 PM »
//

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 09:44:54 PM »
 mon43
ทางพี่ที่บริษัทดูคาติไทยแลนด์ได้โทรมาสอบถามและทำความเข้าใจกับผมในเรื่องของปัญหานี้ และได้ข้อสรุปให้ผมฟังคร่าวๆว่า"จะไม่มีการยึดเงินจอง"และผมยังสามารถที่จะเปลี่ยนรุ่นได้ โดยในรายละเอียดอื่น พี่เค้าจะแจ้งให้ทราบอีกที
ส่วนของความคิดเห็นผมนะครับ ผมรู้สึกพอใจที่ทางดูคาติไทยแลนด์ไม่ได้นิ่งนอนใจกับปัญหาที่เกิดขึ้น
ผมชอบและเชื่อมั่นในแบรนด์นี้ เรื่องที่เกิดขึ้นมันอาจเป็นเพราะความสื่อสารที่ไม่เข้าใจกัน ซึ่งเป็นเรื่องที่อาจเกิดขึ้นได้ครับ
ผมจึงขอขอบคุณทางประธานกลุ่มdntและพี่ๆทุกคนที่เป็นสื่อกลางให้ผมได้มีโอกาสบอกเรื่องราวต่างกับทางศูนย์ดูคาติไทยแลนด์ครับ ขอบคุณเว็ปmonsterclubที่เปิดพื่นที่ให้ผมได้อธิบาย ขอบคุณที่ทางดูคาติไทยแลนด์ที่ติดตามและแก้ปัญหาให้กับผมครับ
และสุดท้ายนี้ เพื่อนๆคนไหนที่มีปัญหาเกี่ยวกับรถหรือสัญญาต่างๆ สามารถสอบถามถึงปัญหาเหล่านั้นจากเว็ปของพี่ๆดูคาติไทแ mon32 mon32ลนด์ได้(พี่เค้าฝากประชาสัมพันธ์มาครับ) ขอบคุณครับ
ถ้าได้รถแล้วก็มาเข้า DNT สะดีดี อิอิ mon47 mon47

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับน้าปุ๊ mon42 mon32

NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ เม@DKC

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +2/-0
  • จงนำชีวิตไปตามความฝัน
สรุป พี่ปุ๊เป็นหรอ   abc48

ออฟไลน์ wiwat

• สุขนิยม
  • ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +1/-0
 mon57 อ่านแล้วอบอุ่นดีนะช่วยเหลือกันดีมากๆเลยกลุ่มเนี๊ยะ ว่าคุณปุ๊เป็นน้าที่หน้าเด็กมากครับ mon2

ออฟไลน์ Q DNT

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +29/-2
  • Ducati Only!!
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: มกราคม 28, 2013, 11:26:26 AM »

ขอบคุณครับน้า เอ๊ย! ซ้อ เอ๊ย! พี่ปุ๊คร้าบบ abc52
mon36 mon36 mon36
mon47 mon47 mon47 mon47 mon47

ออฟไลน์ maan

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
เดี๊ยวจะมีอีกเรื่องถ้าเคลียไม่ลงตัว แถวนี้เขาตุกติกหยุมหยิมยังไงไม่รู้ โปรดรอซักครู่