ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับกันสะบัดของ Titax ครับ  (อ่าน 1360 ครั้ง)

ออฟไลน์ vanquish_krerk

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +2/-0
สอบถามเกี่ยวกับกันสะบัดของ Titax ครับ
« เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 04:19:05 PM »
อยากทราบว่าคุณภาพเป็นยังไงบ้างครับ เปรียบเทียบกับของ scott
แต่ผมชอบ Titax ตรงที่มันเล็กไมเกะกะครับ
It's time to let a Ducati set you free. Set your self!

Ducati Bikers Thailand

สอบถามเกี่ยวกับกันสะบัดของ Titax ครับ
« เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 04:19:05 PM »
//

ออฟไลน์ hokoon (โฮ่ DNT)

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +18/-0
Re: สอบถามเกี่ยวกับกันสะบัดของ Titax ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 04:41:07 PM »
อยากทราบว่าคุณภาพเป็นยังไงบ้างครับ เปรียบเทียบกับของ scott
แต่ผมชอบ Titax ตรงที่มันเล็กไมเกะกะครับ

มันเจ๋งตรงที่อยู่ใต้ตุ๊กตานี่แหละครับ ชอบมาก ไม่เกะกะ ขโมยยาก(กว่า) ... scott มีหกเหลี่ยมอันเดียวหลุด

อยากให้มีคนเอามาลองเหมือนกันครับ สนใจมานานแล้ว
2012 Monster 795 - KhonKaen