ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใช้หมวก shark RACE R บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 1394 ครั้ง)

ออฟไลน์ 9 Bike DKC

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ตามหัวข้อเลยครับผมอยากรู้การใช้งานเป็นยังไงบ้างครับ ผมกำลังเลือกหมวกกันน็อคอยู่ครับ mon10 mon10 mon10

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ acc8424

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
Re: ใครใช้หมวก shark RACE R บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2012, 05:46:28 AM »
ผมใช้ race r pro นะครับ เบากว่า ทรงสวยกว่า

เรื่องตัวหมวกก็ ดีมากอยู่ครับ เบามาก ใส่นานๆ สบายเลย และการบริการเขาดีนะครับ เพราะตอนซื้อ ผมซื้อไซส์ใหญ่ไป ผมเมล์ไปถามบริษัท บริษัทเขาส่ง cheek pad มาเปลี่ยนให้เป็นไซส์เล็กลงมาฟรีเลย เหนือสิ่งอื่นใด ไม่ซ้ำคนอื่นๆเลย mon48

ออฟไลน์ golfsilaa

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +5/-1
    • GolfSilaaRacingStore
Re: ใครใช้หมวก shark RACE R บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2012, 10:33:54 AM »
เป็นหมวกที่ดีนะครับ...ทำในไทยตีตราที่ ฝรังเศส
ไม่ค่อยมีคนใช้...
ปลใหาชิลเปลี่ยนยากนิดนึงครับ mon57 mon57

ผมใช้ Shark มาตลอด 5 ปีที่ขับมอไซมาครับ...ชอบชอบ...
ใช้มาทั้งหมด 4 ใบ shark ทุกใบครับ...ถ้า R pro ผมขอเนาะนำลายนี้ ครับ ความชอบส่วนตัว....ยังไม่เห็นใครใส่ซักทีในไทย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 31, 2012, 10:39:24 AM โดย golfsilaa »