ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ ว่าจะไปจองที่งาน EXPRO หรือไปที่ ศูนย์ดีครับ วันพรุ่งนี้ 12/12/2011  (อ่าน 1997 ครั้ง)

ออฟไลน์ vaspakung

• >PUM<
  • Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-0
แอบดูอยู่นานแล้วตัดสินใจไม่ถูกซะทีกลัวจะมี m795ABS ออกมาดูๆอยู่ทั้งกลัวราคาปรับขึ้น ทั้งกลัวโปรประกัน 9,900 บาทจะหมดก่อน แต่ยังยุ่งๆอยู่ เลยตัดสินใจว่าจะ ไปจอง M795 ที่งาน EXPRO หรือไปที่ ศูนย์ดีครับ วันพรุ่งนี้ 12/12/2011 ทั้งกลัวไปไม่ทัน T_T   mon4 อันไหนดีกว่ากันครับ   รับรถล่าสุดเดือนไหนครับ จองแล้วจัดไฟแนนท์ไม่ผ่านคืนเงินจองรึปล่าวครับ  หรือว่าดาวน์มากกว่า 30% ได้ไหมครับ เห็นเซลล์บอกว่ไม่ได้ครับ ไม่อยากเข้าจัดไฟแนนท์เยอะครับ  ขี่เกียจผ่อนเยอะครับ รบกวนสอบถามนิดครับผม     mon17

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
แนะนำว่าจองที่งานเลยครับพรุ่งนี้ เดี๋ยวพลาดโปรค่าประกัน 9990บาทนะครับ mon42

ซื้อก่อนขี่ก่อนครับ. มั่นใจและกำเงินไปเลยครับ abc50
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ tee ( ตี๋ )

• Moto GP point: +10/-3
  • !!!!!!!!!!
แนะนำว่าจองที่งานเลยครับพรุ่งนี้ เดี๋ยวพลาดโปรค่าประกัน 9990บาทนะครับ mon42

ซื้อก่อนขี่ก่อนครับ. มั่นใจและกำเงินไปเลยครับ abc50

mon57 mon57
!!!!

ออฟไลน์ Impresza Neung

• Global Moderator
  • Moto GP point: +14/-0
  • " ได้เวลาสนุก ได้เวลา สตีท "
แคมเปญตอนนี้จองในงานรับรถปลายมีนาคม 2012 จ้า mon61

• >PUM<
เสียงเชียร์เยอะไปจัดมาแล้ว. ลองขับด้วยตัวเองที่ทองหล่อจองก่อนแล้วค่อยขับ ขับกลับมาไม่เสียใจเลยที่ได้จองไปแล้ว อัตราเร่งดีมากมายบิดติดมือครับ. ผมขับมาsf95,sf98,sf -tech3,Er6N, อีกหลายรุ่น monster 795 นี้โดนสุดๆครับ แต่ต้องหัดกับทำความรู้จักกับแฮนด์ที่กว้างขึ้นอีกหน่อยครับรถควบคุมกับเบากว่าER6N. มากพอควร ใครเล็งอยู่จัดได้เลยครับ   ยินดีที่รู้จักครับ ปุ้มครับ......

ออฟไลน์ ESAN Monster

• Moto GP point: +2/-0
เสียงเชียร์เยอะไปจัดมาแล้ว. ลองขับด้วยตัวเองที่ทองหล่อจองก่อนแล้วค่อยขับ ขับกลับมาไม่เสียใจเลยที่ได้จองไปแล้ว อัตราเร่งดีมากมายบิดติดมือครับ. ผมขับมาsf95,sf98,sf -tech3,Er6N, อีกหลายรุ่น monster 795 นี้โดนสุดๆครับ แต่ต้องหัดกับทำความรู้จักกับแฮนด์ที่กว้างขึ้นอีกหน่อยครับรถควบคุมกับเบากว่าER6N. มากพอควร ใครเล็งอยู่จัดได้เลยครับ   ยินดีที่รู้จักครับ ปุ้มครับ......
ได้ขับหลายรุ่นเลยนะครับ ผมเคยคิดจะไปจอง ER6N เหมือนกันครับ แต่พอได้เห็น 795 เลยเปลี่ยนใจ มองมุมไหนก็งาม ที่สำคัญ ผบ บอกชอบดูคาติ ก็จัดสิครับ
[[  ร้อนไม่กลัว  กลัวไม่หล่อ  O_o  ]]

ออฟไลน์ GaMeLin

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
ของผมจองในงานวันแลก นัดรับรถ อาทิตย์ที่ 3 ของเดือน กุมภา ครับ mon2
Ducati Style GaMe..Phone

ออฟไลน์ ESAN Monster

• Moto GP point: +2/-0
ของผมจองในงานวันแลก นัดรับรถ อาทิตย์ที่ 3 ของเดือน กุมภา ครับ mon2
ไม ได้เร็วจังครับ จองกับเซลล์คนไหนครับ ผมจอง 11/12 กะคุณแป๊ก ได้รถเดือนเมษาเลยอะครับ mon40 mon39
[[  ร้อนไม่กลัว  กลัวไม่หล่อ  O_o  ]]

• >PUM<
ได้ขับหลายรุ่นเลยนะครับ ผมเคยคิดจะไปจอง ER6N เหมือนกันครับ แต่พอได้เห็น 795 เลยเปลี่ยนใจ มองมุมไหนก็งาม ที่สำคัญ ผบ บอกชอบดูคาติ ก็จัดสิครับ

ครับผม พอดีเริ่มเล่นมอเตอร์ไซด์มาค่อนข้างนานครับ เมื่อก่อนท่านพ่อเป็นช่างครับ จับๆทำๆก็เลยพอมีความรู้เรื่องรถและเป็นบ้างเลยชอบรถมอเตอร์ไซด์ และก็เล่นรถ มาเยอะหลายแนวครับ รถคลาสสิก ก็เล่นแล้วมินิไบค์ก็เล่นแล้ว แต่ Big bike ก็เล่นเยอะ เริ่มจาก Super4 ก็เล่นมา 3 รุ่น และสุดท้ายที่ TEC-3 ก็โอเคครับ   ที่ขับนานหน่อยก็ ER6N ครับ เป็นรถที่ดีขี่มัน คุ้มราคา เช่นกันครับ  แต่ความสิ้นสุดมันไม่มีเลย อยากลองกินมักกะโรนีดู เลยจัดเจ้า DUCATI M795 มาลองดูซะหน่อยครับ คันนี้น่าจะใช้ขับยาวๆแล้วครับ เปลี่ยนบ่อยเกิ้น........ อีกอย่างอะไหล่ สแตนดาร์ดและของแต่งแพง,,,ครับ ....
 mon6