ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบราคาท่อ MIVV อ่ะครับ ราคา เท่าไหร่  (อ่าน 1126 ครั้ง)

ออฟไลน์ gunner123

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
อยากทราบราคาท่อ MIVV อ่ะครับ ราคา เท่าไหร่
แล้วใส่แล้วมันจะเรียกม้าได้พอพอกับ termi aka arrow ไหมครับ

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ เสี่ยตุ่น-72™

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
Re: อยากทราบราคาท่อ MIVV อ่ะครับ ราคา เท่าไหร่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2012, 09:29:10 AM »
เพื่อนผมเคยให้คนซื้อมาให้ ประมาณ 42-45K Slip-ons น่ะครับ รอนาน
ถ้ามือสอง80% สามหมื่นมีของ เลยเอามาใส่ลองดู

ม้าไม่สู้ชุดคอมโบเทอมิยองเน่จากศูนย์ (ท่อกรองกล่อง)

แต่เสี่ยงอันเปนเอกลักษณ์ ในระยะสายตามองเห็นรถ 100-200-300เมตร

นั่งหันหลังยังรู้เลยว่ามันมาแล้วววว MiVV

ออฟไลน์ greednpride

• *
  • NEVER Give UP !!!
Re: อยากทราบราคาท่อ MIVV อ่ะครับ ราคา เท่าไหร่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2012, 04:34:07 PM »
ใช้อยู่นะครับ ม้านี่ไม่น่าจะสู้ Termi ได้เพราะอันนั้นเค้าครบทั้งชุด แต่เสียง และรูปทรง เข้าตา เข้าหู สุดๆครับ  abc35

ออฟไลน์ gunner123

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2012, 05:33:29 PM »
ขอบคุณสำหรับคำตอบนะครับ อืมมม
หรือว่าเรื่องม้าไม่ต้องคำนึงถึงเพราะยังไงมันก็สับโดดอยู่แล้วอ่ะครับ
แล้วอยากทราบว่าสามารถหาซื้อได้ที่ไหนหรอครับ ท่อ MiVV
ท่อ MiVV มันไม่ได้ยกชุดหรอครับ แค่ ปลายหรอครับ