ผู้เขียน หัวข้อ: DRIII Freedom Riders กลุ่มนักขี่ผู้รักอิสระ โซนพระราม 3 และบริเวณใกล้เคียง  (อ่าน 61812 ครั้ง)

ออฟไลน์ kornsexy

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
สวัสดีครับ ผมกร ขี่ M900 น้องชายพี่แพนครับ
พอดีตอนนี้เพิ่งเปิดร้านกาแฟอยู่ พระราม 3 ซอย 73 (ก่อนถึงปั้มบางจากนางลิ้นจี่)
เพื่อพี่ๆท่านใดสนใจ มาลองนั่งเล่นที่ร้านได้นะครับ
ทางร้านมีให้บริการกาแฟสด Blend พิเศษจากทางร้าน (Thai,Indo,Guatemala,Brazil)
อาหาร และ เครื่องดื่มอื่นๆ ครับผม

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ kornsexy

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0