ผู้เขียน หัวข้อ: DRIII Freedom Riders กลุ่มนักขี่ผู้รักอิสระ โซนพระราม 3 และบริเวณใกล้เคียง  (อ่าน 61809 ครั้ง)

ออฟไลน์ burapaboy (บอย DCG!!)

• Global Moderator
  • Moto GP point: +9/-1
คาดว่าไม่สะดวกไปครับ บอย mon29 mon29

ผมก็ติดธุระเหมือนกันครับ พีท  mon8
ยังไง ครั้งหน้าได้รถแล้ว จะไปให้ได้เลยครับ  mon57

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ panotlee

• DUCATI...
  • Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-0
  • DUCATI...
เต้ m795 อโศก...
ปกติไปเดี่ยว อยากหาเวลาไปกับพวกพี่ๆ บ้างครับ ยังไง ชวนกันได้
panotlee@hotmail.com

ปกติไปเดี่ยว อยากหาเวลาไปกับพวกพี่ๆ บ้างครับ ยังไง ชวนกันได้

ยินดีครับคุณเต้ ว่างๆ ไปชิลๆกันครับ mon61 mon61 mon61

ออฟไลน์ noah_795

• Moto GP point: +1/-0
  • ชีวิตใช้ได้...คือชีวิตได้ใช้...

ยินดีครับคุณเต้ ว่างๆ ไปชิลๆกันครับ mon61 mon61 mon61

mon10

ไปไหนไปด้วยยย..เน้อ.... mon10

ยินดีที่ได้รู้จักท่านเต้...คราบบบ...
Noah_JR

ออฟไลน์ noah_795

• ชีวิตใช้ได้...คือชีวิตได้ใช้...

ไปร่อนด้วยคนเน้อออ.....สวัสดท่านเต้..ยินดีได้รู้จักเช่นกันคราบบ.. mon57 mon61
Noah_JR

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
 mon10 หวัดดีนะคร้าบเพื่อ่น ๆโซนพระราม 3 เสาร์นี้ ถ้าใครว่าง ๆ เชิญนะครับ กับมิตติ้งครั้งที่ 5 ตอนนี้ คนยังแค่ครึ่งเดียว เลยมาบอกกล่าวชวนเพือ่น ๆ กันนะครับ mon43 ไปพบกันนะคร้าบ mon42
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ panotlee

• DUCATI...
  • DUCATI...
mon10 หวัดดีนะคร้าบเพื่อ่น ๆโซนพระราม 3 เสาร์นี้ ถ้าใครว่าง ๆ เชิญนะครับ กับมิตติ้งครั้งที่ 5 ตอนนี้ คนยังแค่ครึ่งเดียว เลยมาบอกกล่าวชวนเพือ่น ๆ กันนะครับ mon43 ไปพบกันนะคร้าบ mon42

เสาร์นี้ผมคงไม่สะดวกอ่ะครับ...ต้องขอโทษท่าน กอล์ฟฟี่ ด้วยคร๊าาบ  mon32

เกือบได้ไปแล้วครับพี่กอล์ฟ แต่ติดงาน ขออภัยด้วยครับผม
 mon32 mon32 mon32

ออฟไลน์ apichat_pop

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
เงียบจังถ้าได้รถมาขอเข้ากลุ่มด้วยคนนะครับ

ออฟไลน์ garbage

• Moto GP point: +2/-0
บอยครับ เห็นได้รถแล้ว เป็นไงมั่งครับ
ว่างๆเรามานัดทุกๆท่านมาเจอกันดีมั้ยครับ!? mon61 mon61

ว่าแต่ปีใหม่ไปไหนกันมั้ยครับเนี่ย.... mon43

...ขี่สองล้อ ใจต้องกล้า...
...Eat less, ride more...

ออฟไลน์ greenmarlin

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
สวัสดีทุกๆท่านครับ ชื่อเล็ก ครับได้รถประมาณเดือนนึงแล้วครับ  อยู่ซอยเซ็นต์หลุยส์ 3 ทำงานแถวสุรวงศ์ ถ้าเจอทักทายกันบ้างนะครับ

ออฟไลน์ apichat_pop

• *
บอยครับ เห็นได้รถแล้ว เป็นไงมั่งครับ
ว่างๆเรามานัดทุกๆท่านมาเจอกันดีมั้ยครับ!? mon61 mon61

ว่าแต่ปีใหม่ไปไหนกันมั้ยครับเนี่ย.... mon43

ดีครับ มีตติ้งกันเมื่อไหรบอกด้วยนะครับอยากไปรวมแจมขอความรู้ด้วย แต่รถยังมะมาไปด้วยได้ไหมครับ

สวัสดีครับพีท ได้รถแล้วครับ  mon61 สะดวกวันไหนโทรมาได้เลยครับ แต่ผมว่างช่วงเย็นๆ นะครับ ที่ไหนจัดไปเลยครับผม  mon57

ออฟไลน์ biggyrider (BiG)

สวัสดีทุกๆท่านครับ ชื่อเล็ก ครับได้รถประมาณเดือนนึงแล้วครับ  อยู่ซอยเซ็นต์หลุยส์ 3 ทำงานแถวสุรวงศ์ ถ้าเจอทักทายกันบ้างนะครับ

สวัสดีครับเล็ก ผมบิ๊กครับ อยู่ซอยเดียวกันเลยครับ แต่ผมพึ่งจะขายรถไปเมื่ออาทิตย์ที่แล้วเอง รอคันใหม่อยู่
ว่าแต่ใช่คุณเล็กเป่า มีวันนึงปลายปีที่แล้ว ผมเห็นขับวนอยู่แถวๆ สนง เขตสาทร
ยินดีที่ได้รู้จักครับทุกคน โซนพระราม 3 หรือทำงานพระราม 3 ครับ

จริงๆ แล้วโซนพระราม 3 เคยรวบรวมพลพรรคกันมาทีนึงแล้วนะครับ ประมาณเดือนมิถุนาครับ ลองกลับไปหาๆ ดูกระทู้เก่าๆ ซิครับ เหมือนผมจะยังเห็นอยู่นะ
แต่ช่วงนั้น สมาชิกไม่เยอะ เพราะมัวแต่รอรถออกกันอยู่หลายคน

ออฟไลน์ greenmarlin

• *

สวัสดีครับเล็ก ผมบิ๊กครับ อยู่ซอยเดียวกันเลยครับ แต่ผมพึ่งจะขายรถไปเมื่ออาทิตย์ที่แล้วเอง รอคันใหม่อยู่
ว่าแต่ใช่คุณเล็กเป่า มีวันนึงปลายปีที่แล้ว ผมเห็นขับวนอยู่แถวๆ สนง เขตสาทร
ยินดีที่ได้รู้จักครับทุกคน โซนพระราม 3 หรือทำงานพระราม 3 ครับ

จริงๆ แล้วโซนพระราม 3 เคยรวบรวมพลพรรคกันมาทีนึงแล้วนะครับ ประมาณเดือนมิถุนาครับ ลองกลับไปหาๆ ดูกระทู้เก่าๆ ซิครับ เหมือนผมจะยังเห็นอยู่นะ
แต่ช่วงนั้น สมาชิกไม่เยอะ เพราะมัวแต่รอรถออกกันอยู่หลายคน
สวัสดีครับ คุณบิ๊ก ยินดีที่ได้รู้จักครับ อาจจะใช่ผมนะครับ เพราะผมเคยวนอยู่ตรงนั้นเหมือนกัน  ผมจะขี่คาวานินจา 250 อีกคันนะครับ สลับไปมา ตอนเย็นๆ จะไปวิ่งที่แต้จิ๋วครับ ถ้าเจอก็ทักทายกันได้นะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านเลยนะครับผม ว่างๆนัดดื่มกาแฟแล้วไปขับชิวๆกันดีกว่า.... mon61
ว่าแต่ได้รถกันครบๆยังคร้าบบ

ออฟไลน์ OffER666

• "Diavel" fcuk rider ?
  • *
  • 0856888295
อยู่แถวๆ 0 ดูคาติครับเลยมาหน่อยนึง ขับเล่นๆอยู่ตามนั้นครับ  mon47

กาแฟรอบดึกก็คงต้อง chimney มีหลายกลุ่มไปกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 08, 2013, 10:39:34 PM โดย "DEUS VELOX NEX"OffER666 »

ครับผม ต้องหาเวลาไปแว้นก่อนอากาศจะหาเย็นนะครับเนี่ย

ออฟไลน์ acc8424

• *
ผมอยู่จอมทองครับ แต่ไปแถวนั้นบ่อยมาก  รวมผมเข้าไปอีกคนก็ได้นะครับ แต่อาจจะไม่ค่อยได้ไปมีทติ้งกับเขาเท่าไร ชื่อบู๊ครับ ยังไงถ้ามีมีทติ้งก็จะพยายามไปนะครับ abc23

ออฟไลน์ gonggong

ผมก้องครับ

อยู่ นราธิวาส ซอย 6 ได้รถมา 2 อาทิตย์ครับ

มีนัดอะไร บอกด้วยนะครับ

line : coolgong

ล้างรถที่ไหนกันครับ เพื่อนๆ