ผู้เขียน หัวข้อ: ยังงี้ถือว่าศูนย์ผิดสัญญามั้ยครับ  (อ่าน 9955 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปุ๊ DNT

• Global Moderator
  • Moto GP point: +26/-1
Re: ยังงี้ถือว่าศูนย์ผิดสัญญามั้ยครับ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2012, 01:00:20 PM »
ในเมื่อไม่ยอมโทรกลับบอกชื่อศูนย์กับชื่อเซลเลยแล้วกัน
ศูนย์อุดร เซลชื่อ อรรถพล ครับ

ผมว่าพี่อรรถก็คุยดีนะครับ ตอนผมจองผมก็โอนเงินไปเฉยๆ แต่บังเอิญว่าผมคุยกับเจ้าของศูนย์โดยตรง
ถ้ามีปัญหาอะไรติดใจให้ทำใจเย็นๆกินน้ำกินท่าให้โล่งๆใจก่อนแล้วโทรเคลียร์กันครับ
ทุกปัญหามีทางออก ลองเข้ามาปรึกษาทางกลุ่ม DNT ได้ครับ
http://www.monsterclub-thai.com/board/index.php?topic=2448.9480
พวกผมค่อนข้างจะรู้จักคนที่ศูนย์ น่าจะช่วยให้คำปรึกษาได้ ไม่มากก็น้อยอะครับ
ไม่ได้บอกให้ง้อศูนย์หรือจะเข้าข้างศูนย์นะครับ แต่บางทีเรื่องแบบนี้มันก็ต้องใจเย็นๆครับ
พวกผมเจอโรคเลื่อนมาแล้วทุกคน ต้องทำใจระดับนึง

มายืนยันอีกเสียงครับ
ว่างๆ เข้ามาคุยในกลุ่มตามที่โฮ่บอกได้เลยครับ

Ducati Bikers Thailand

Re: ยังงี้ถือว่าศูนย์ผิดสัญญามั้ยครับ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2012, 01:00:20 PM »
//

ออฟไลน์ AOF_UBON

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +1/-0
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2012, 11:40:13 PM »
ตอนแรกบอกรถมาวันที่2-11-55 แต่ไม่โทรมาซักที วันนี้เลยโทรไปถามกลับบอกว่ารถยังไม่มา  จะช้าอีก1สัปดาห์รถมาวันที่วันที่16-11-55 มัน1สัปดาห์ตรงไหนนิ
เจ็บใจตรงบอกผมว่าคิวที่4  ที่ผมยังไม่ได้รถเพราะได้รถมาแค่5คันเอง โดนแซงไป2คิวเลยเหรอ mon48 ของผมต้องเป็นล็อตหน้า mon49