ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง รองเท้า Puma Ducati ทีครับ หาไม่เจอเลยครับ  (อ่าน 2025 ครั้ง)

ออฟไลน์ burapaboy (บอย DCG!!)

• Global Moderator
  • Moto GP point: +9/-1
คือผมสนใจรองเท้ารุ่นนี้อะครับ ที่ Studuim มี แต่มันไม่มี Ducati อะครับ mon8

ยังไงถ้าใครมีข้อมูล ราคารองเท้า ซื้อที่ไหน รบกวนบอกผมทีนะครับ ของแท้นะครับ ขอบคุณครับ  mon42 mon42 mon42

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ packzilla( "Z" )

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +5/-0
ที่ไหนก็ไม่มีหรอกครับ...เพราะดูคาติเอาไว้ขายเอง(แต่ดูคาติไทยไม่มีนะ)...รุ่นนี้ผมใช้อยู่ครับสีขาวแดง..

ออฟไลน์ Kong

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
Re: สอบถามเรื่อง รองเท้า Puma Ducati ทีครับ หาไม่เจอเลยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 06:52:50 AM »
ใน0. มีนิครับ 7500+  mon32

ออฟไลน์ packzilla( "Z" )

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +5/-0
Re: สอบถามเรื่อง รองเท้า Puma Ducati ทีครับ หาไม่เจอเลยครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2012, 08:19:37 PM »
แนะนำคนที่จะใช้รองเท้ารุ่นนี้นะครับ...ไม่ใช่ใส่ไม่ดีนะครับ..ใส่ดีครับ..สบาย..แต่...ส้นครับ...ส้นของมันเป็น..Stainless ครับ...มันจะไปสีกับ พักเท้าครับ..ระมัดระวังกันด้วยนะครับ...พักเท้าผม..มันแผล็บเลย.. mon36 mon36 mon36

ออฟไลน์ Merlyn

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +4/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2012, 07:06:55 AM »
เมื่อวานเดินผ่าน รองเท้า เสื้อ ของ Ducati by Puma ที่ Paragon. กำลังลดราคา ถ้าจำไม่ผิด 35%. นะครับลองไปดูก่อนเล่นๆได้ครับ  mon43

ออฟไลน์ burapaboy (บอย DCG!!)

• Global Moderator
  • Moto GP point: +9/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2012, 08:53:21 AM »
เมื่อวานเดินผ่าน รองเท้า เสื้อ ของ Ducati by Puma ที่ Paragon. กำลังลดราคา ถ้าจำไม่ผิด 35%. นะครับลองไปดูก่อนเล่นๆได้ครับ  mon43

ขอบคุณครับ

mon10

ออฟไลน์ PRIMO 795ABS

• Save Drived
  • Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-0
  • My Primo-I'm Otto
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2012, 02:49:36 PM »
[/quote