ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ ออกทะเล สัพเพเหระ ไม่รู้จะพูดกับใคร เชิญมาระบาย สาธยาย ห้องนี้ก่อนนะครับ ...  (อ่าน 100825 ครั้ง)

ออฟไลน์ Vut(DCDC)

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +1/-0
อย่าว่างั้นงี้เลยครับ......อยากสอบถามถึงการส่ง PM ในนี้นะครับว่ามีวิธีส่งยังไงนะครับ

รบกวนช่วยแนะนำทีนะครับ mon48

ขอบคุณครับ
 mon5

ออฟไลน์ jack66

• Moto GP point: +4/-2
กดเข้าไที่ชื่อคนที่ต้องการครับ ด้านซ้ายจะมีคำว่า ส่งข้อความส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ Vut(DCDC)

ขอบคุณ คุณ Jack 66 มากครับ...ไม่เคยรู้เลยนะครับนี่ abc52

audi ซื้อดูคาติจริงจังนะครับ amgถอนตัวไม่ร่วมเป็นพันธมิตรต่อไปครับ mon43

ออฟไลน์ G-FORCE (หมู)

• SPONSOR
  • Moto GP point: +35/-5
  • G-Force
นึกถึง Ducati, คิดถึง G-Force โทร 095-564-5942

Best of Ducati, Only @ G-FORCE

FB: www.facebook.com/GForceThailand
Youtube: G-FORCE CHANNEL
IG:#gforcethailand

email: GForceThailand@yahoo.com, SCProjectThailand@yahoo.com

ออฟไลน์ okumura

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • What ever i do it's me!!!
Don't drawing dream only in the air!!!
089-4704448

ออฟไลน์ Amelia

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +4/-1
วันก่อนเจอกระบะถอยแล้วหนี มาชนถังสีเป็นรอย รอส่งศูนย์ทำสีใหม่
วันนี้มาโชว์เอ๋อ ขี่ไปทำธุระที่โรงเรียนแล้วเข้าเกียร์ 1 ไม่ได้ กลายเป็นจอดเสียงดังรบกวนนักเรียนกำลังเข้าแถว โดนเขม่นใส่ทั้งโรงเรียน ยกมือไหว้อาจารย์ก็ไม่รับไหว้ อับอายมาก กราบขออภัยอย่างสูง  mon32

ช่วงนี้ดวงไม่ดี มีแต่เรื่องเสียหน้า เสียเงิน หยุดขี่ซักพัก ไปทำบุญสะเดาะเคราะห์ดีกว่า   mon36

ออฟไลน์ punkpound(ปังปอนด์ DCG!!)><

• หิวโนม
  • VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +13/-0
  • ><
street  1199 กรูจ้าบ้า ตามไม่ทัน และ

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
วันก่อนเจอกระบะถอยแล้วหนี มาชนถังสีเป็นรอย รอส่งศูนย์ทำสีใหม่
วันนี้มาโชว์เอ๋อ ขี่ไปทำธุระที่โรงเรียนแล้วเข้าเกียร์ 1 ไม่ได้ กลายเป็นจอดเสียงดังรบกวนนักเรียนกำลังเข้าแถว โดนเขม่นใส่ทั้งโรงเรียน ยกมือไหว้อาจารย์ก็ไม่รับไหว้ อับอายมาก กราบขออภัยอย่างสูง  mon32

ช่วงนี้ดวงไม่ดี มีแต่เรื่องเสียหน้า เสียเงิน หยุดขี่ซักพัก ไปทำบุญสะเดาะเคราะห์ดีกว่า   mon36
mon6 mon6 เซ็งแทนคับ

street  1199 กรูจ้าบ้า ตามไม่ทัน และ
mon48 แหล่มป่ะ
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ punkpound(ปังปอนด์ DCG!!)><

• หิวโนม
  • ><

mon6 mon6 เซ็งแทนคับ

mon48 แหล่มป่ะ

credit jack DNT

ออฟไลน์ DUCATAE

• Moto GP point: +2/-0

หวังดี ดันกวนส้นตริง  abc17

ออฟไลน์ kakahulk

• Moto GP point: +0/-0
  • see the world through the lens ^^
    • KaKabPiX
สวัสดีคับ ขออนุญาตแนะนำตัวชื่อกล้าคับผม.... mon32 วันก่อนคับ ขับรถจากบ้านไปศูนย์ภูเก็ตเกือบ500โลคับ อยู่ภูเก็ต3วัน ศูนย์แง่มปิดทุกวันเรยคับ mon8 เรยยังไม่ได้ลอง และยังไม่ได้จองซ้ากทีคับ...  mon6

ออฟไลน์ INNOVATOR

• Moto GP point: +4/-0
ขอระบาย

เรียนช่างแอร์วันนี้

กระผมจ้างท่านมาซ่อมแอร์ ไม่ได้จ้างท่านมาคร่อม จับรถผมตั้งเล่น

ไม่ใช่เวฟบ้านคุณ มอไซคันเป็นแสนๆ รถผมเป็นรอยคุณชดใช้ให้ผมได้มั๊ย!!

mon49 mon49 mon49
It's better to be a pirate than to join the navy.

ผมตั้งสแตนครับ ถ้าเค้าจะคร่อมหรือขอคร่ิอม เราก็บอกว่า ขี้เกียจเอาสแตนลง มันลำบากนิดหน่อย ถ้าเค้ามีจิตสำนึกเกรงใจบ้าง เค้าจะก็ไม่คร่อมเองครับ

ออฟไลน์ Amelia

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +4/-1
คราวหลังต้องคลุมรถ หรือย้ายไปจอดบ้านเพื่อนบ้านละ

ออฟไลน์ INNOVATOR

• Moto GP point: +4/-0
ผมตั้งสแตนครับ ถ้าเค้าจะคร่อมหรือขอคร่ิอม เราก็บอกว่า ขี้เกียจเอาสแตนลง มันลำบากนิดหน่อย ถ้าเค้ามีจิตสำนึกเกรงใจบ้าง เค้าจะก็ไม่คร่อมเองครับ
อันนี้ผมตั้งขาตั้งไว้

ตอนเดินลงมาโรงจอดเห็นช่างใจดีจับเอาขึ้นแสตนให้เรียบร้อย กำลังคร่อมเตะขาตั้งชี้ขำกันสนุกสนาน "เนี่ยๆ250cc"
ทนไม่ไหวผมออกมายืนจ้องหน้า ยังมายิ้มถามว่าราคาเท่าไหร่ เรียกช่างใหญ่มาเคลียร์ลูกน้องคุณด่วนเลย
หันมาดูที่รถคราบรอยนิ้วมือเต็มถัง หางานเพิ่มให้ตูวันนอนอยู่บ้านสบายๆ บ่ายต้องมาล้างรถใหม่อีก mon36

ปล. ตอนนั้นคิดไปไกลแล้วว่าโดนถอดอะไรไปรึเปล่า นั่งล้างนั่งเช็ค นั่งเซ็ง เห้อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 23, 2012, 09:00:35 PM โดย INNOVATOR »
It's better to be a pirate than to join the navy.

ออฟไลน์ Karner

• Moto GP point: +0/-0
  • M795 น้องหมูแดง
  mon61   รถออกมาวันแรกวันที่20/10/12  ขี่ออกจากศูนย์ถูๆไถๆไปเรื่อยแวะหลายที่เลยครับ   ขี่ไปมีแต่คนมอง mon17  รู้สึกร้อนมากแต่ทำใจมาแล้วคับ   mon6   ขี่กลับบ้านนครปฐม เพื่อจะเอารถไปให้พระเจิม  รุ่งขึ้นอีกวัน โทรหาพ่อแล้ว  ถามว่า  ฝนไม่ตกนะ  น้ำไม่ท่วมนะ  พ่อบอกสบายใจได้ ทุกอย่าง ok 
   พอมาถึงแถวบ้าน มีหินคลุกมากองเต็มฝั่งถนน  เพื่อกันน้ำท่วม mon14  ขับไปฝุ่นตลบอบอวนเลย  แถมมีน้ำขังอีก  ต้องลุยสิครับ  รถมาใหม่ๆ น้ำตาจะไหล mon29  ลุยเข้าไปถึงบ้านจอดจะล้างรถอยู่แล้ว  เย็นแล้วด้วย  พีี่่ชายเห็นรถ  อยากลองขับ  ไอ้เราจะไม่ให้ก็ไม่ได้ (มันช่วยออกเงิน) mon40   เราก็ได้แต่เตือน รถแรงนะ  มันกระชากนะ  ขับดีๆนะระวัง  ถนนมันลื่น เต็มไปด้วยหินคลุก แต่ด้วยที่ว่ามันเคยขับคันเก่าเราได้ (นินจา250) เราก็ไว้ใจให้ลองขับ  ออกไปด้วยท่าทางไม่ดี  เราก็ใจไม่ค่อยดีละ  มันจะเป็นไรไหมหว้า mon3   หายไปสักพัก  ขับกลับมาด้วยหน้าตาเสียๆ บอกกัีบเราว่า   ล้มแปะมาวะ  ถนนมันลื่น เราเห็นลอยที่กระจก  ฝาครอบครัส ปลายแฮน  โชคหน้า  เท่านั้นแหละ mon49  โอ้ววววววววววววววววววววว   รถเพิ่งมาวันเดียวแต่แม่มเป็นรอยไปแล้ว  ใจเสียเลยครับ  ทำอะไรไม่ถูกเลย  รู้สึก fail ทุกอย่าง  จบกัน mon36 
กันล้มที่ตั้งใจว่ารอสิ้นเดือนถึงจะติด รอเงินออก  ยังไม่ทันได้ติดกันล้มเลย  เห้อออออออออ  ทำร้ายจิตใจกันชัดๆ  ทุกวันนี้ยังไม่พูดกันเลยครับ  ไม่ไหวๆ  แต่มันก็บอกว่าจะเปลี่ยนใหม่ให้  แต่ก็เหมือนเงียบหายไปไม่สนใจกันเลย   รู้สึกแย่และเศร้าแบบบอกไม่้ถูกเลยครับ  ถ้าไม่เจอกันตัวเราเองก็คงไม่รู้จริงๆ  ......  พอตกกลางคืนฝนตกหนักอีก  เช้ามาเอารถไปให้พระเจิม เสร็จกลับกรุงเทพเลยครับ เจอฝนตกอีก  ตอนนี้ยังทำใจไม่ค่อยได้เลยครับ  เห้อออออ
Name : KarN (ลาดกระบัง)
Ducati Monster 795 (หมูแดง)
Phone : 0896164255
Email: apichatam_46@hotmail.com
Facebook : KarNer Anfield

• หิวโนม
  • ><
เบื่อ เดี่ยวนี้ของขายอยากจัง ฮู้ mon49