ผู้เขียน หัวข้อ: ใครปรับโช๊คหลังแล้ว เป็นยังไง เล่าให้ฟังหน่อยครับ  (อ่าน 1438 ครั้ง)

ออฟไลน์ ENVE

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-0
ใครปรับโช๊คหลังแล้ว เป็นยังไง เล่าให้ฟังหน่อยครับ

(ผมเป็นกังวลมากเลยเรื่องนี้ เอาคันนี้มาก็เน้นออกทริปครับ แต่ถ้ามันกระด้าง แก้ไม่หายก็หนักใจครับ)

ออฟไลน์ Hunter HDP

• Moto GP point: +2/-0
  • อิสระ ที่จะใช้ชีวิต
ของผมหนัก 80 มันยวบยาบมากเวลาเข้าโค้ง แต่ไม่กล้าปรับ กลัวมั่ว อิอิ  mon33 mon33
HD and Ducati อารมณ์ล้วน

ออฟไลน์ ENVE

• Moto GP point: +0/-0
ของผมหนัก 80 มันยวบยาบมากเวลาเข้าโค้ง แต่ไม่กล้าปรับ กลัวมั่ว อิอิ  mon33 mon33

แล้วไม่มีอาการเจ็บหรือปวดหลัง (เหนือเอวบริเวณชายโครง) เลยหรอครับ

ออฟไลน์ Hunter HDP

• Moto GP point: +2/-0
  • อิสระ ที่จะใช้ชีวิต
ของผมหนัก 80 มันยวบยาบมากเวลาเข้าโค้ง แต่ไม่กล้าปรับ กลัวมั่ว อิอิ  mon33 mon33 mon57

แล้วไม่มีอาการเจ็บหรือปวดหลัง (เหนือเอวบริเวณชายโครง) เลยหรอครับ
.  ไม่ครับ คอสะพาน ถนนที่ไม่เรียบยืนขี่เป็น ยกก้นขึ้นครับเป็นโมโตครอส ไม่อย่างนั้นร้าวไปทั้งพวง เอ้ยทรวงครับ
HD and Ducati อารมณ์ล้วน