ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวครับ  (อ่าน 841 ครั้ง)

ออฟไลน์ sbksend

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-0
  • Ducati เพื่อตอบอดีต
แนะนำตัวครับ
« เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 01:04:17 PM »
สวัสดีครับทุกคนครับ เพิ่งได้รับมาสักสัปดาห์แล้วครับ Monster 795 ซื้อมาเพราะอยากได้มอเตอร์ไซต์มาก  ก็มาลงตัวที่ Ducati นี่แหละครับ ตอบโจทย์อดีตเพราะอดีตอยากได้มอเตอร์ไซ์แบบนี้มาก พอมีงานมีเก็บตังค์ได้ก็สนองความต้องการของตัวเองซะเลย ขี่มันมากๆ สนุกดีครับ แต่ก็ยังไม่รู้จักใครเลยครับ ยินดีกับทุกคนนะครับที่ขี่ Ducati กัน คงสนุกกับการขี่เหมือนผม

ตอนนี้อยากถามผู้รู้หน่อยครับว่า เจ้าท่อยางด้านข้างมันท่ออะไรครับ คือผมไปดึงๆ มันออกมา จากนั้นผมก็เสียบกลับไปมันเหมือนเดิม ตกลงมันเสียบเฉย ๆ เพราะมันเป็นท่อระบาย หรือว่ามันท่ออะไรครับ  และเสียบเข้าไปเฉยๆ (เสียบไปตามช่องว่างๆ อ่ะครับ) มันจะเป็นอะไรหรือป่าว

Ducati Bikers Thailand

แนะนำตัวครับ
« เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 01:04:17 PM »
//