ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยนล้อหลัง 5.5 ต้องตั้งศูนย์ ถ่วงล้อหรือป่าวครับ  (อ่าน 1346 ครั้ง)

ออฟไลน์ MP9c

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-0
พอดีผมอยากเปลี่ยนล้อหลัง 5.5 พร้อมเปลี่ยนยางใหม่หน้าหลัง ต้องตั้งศุนย์ล้อ ทั้งหน้าและหลัง เลยหรือป่าวครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ      mon5

ออฟไลน์ jack66

• Moto GP point: +4/-2
ผมว่าต้องทำนะครับ ตอนไปเปลี่ยนยางที่โชว์พาวเค้าก็ถ่วงล้อใหม่หมดนะครับ

ออฟไลน์ hokoon (โฮ่ DNT)

• Moto GP point: +18/-0
ถ้าได้ถ่วงจะดีมากครับ ถ้าไม่มีที่ถ่วงเช่นต่างจังหวัดแบบผม ก็ใส่แล้วไม่มีปัญหาอะไรนะครับ
2012 Monster 795 - KhonKaen

ออฟไลน์ MP9c

• Moto GP point: +0/-0
ขอบคุณทั้งสองท่านครับ  ขอบคุณคุณเต้าหู้ด้วยครับ     ที่ช่วยแนะนำ  หาร้านได้แล้วครับ ขอบคุณครับ          abc32