ผู้เขียน หัวข้อ: diavel carbon red รับรถกันเมื่อไรครับ แล้วใครได้เคมเปญแบบไหนบอกหน่อยครับ  (อ่าน 1909 ครั้ง)

ออฟไลน์ ENVE

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-0
diavel carbon red จองกันเมื่อไร  และกำหนดรับรถกันเมื่อไรครับ  แล้วใครได้เคมเปญแบบไหนบอกหน่อยครับ (ดาวน์เท่าไร, ดอกกี่%)
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ wee43

ส่วนใหญ่จองมอเตอร์โชว์ แล้ว ก็ได้รถกันหมดแล้วครับ

ออฟไลน์ af_wirat

ของผม บอลลูน ดาวน์1แสน ฟรีประกัน ฟรีค่าจดทะเบียน แคมเปนมอเตอร์

ไม่มีใครจองช่วงเดือนธรรมดาที่ไม่มีงานเลยหรอครับ

ออฟไลน์ wiwat

• สุขนิยม
  • ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +1/-0
ผมรอจองมอเตอร์โชว์์ปลายปีครับ mon42

ออฟไลน์ Isabella helmet

• จำหน่ายหมวกกันน้อคARAI, SHOEI
  • SPONSOR
  • Moto GP point: +6/-0
มาตอบให้คับตอนที่ถามศูนย์ทองหล่อ เมื่อตอนประมาณสองอาทิตย์ที่แล้ว ถ้าจองตอนนั้นจะรับรถกุมภาคับ ตอนแรกก่อนหน้านั้นอาทิตย์นึง เค้าบอกธันวาอยู่เลย mon8 แต่สุดท้ายเซลมากระซิบพี่เอาโครโมมั้ย ได้อาทิตย์ที่3ตุลา ผมเลยรีบจองเลย กันพลาด mon47 แคมเปญตอนที่ผมจองไม่มีอ่ะคับ เลยต้องดาวน์30 ดอก4.5มั้งถ้าจำไม่ผิด ตอนนี้ไฟแนนซ์โทรมาละ บอกผ่านชัวร์ เลยนั่งนับวันเจอกะมัน mon42

มาตอบให้คับตอนที่ถามศูนย์ทองหล่อ เมื่อตอนประมาณสองอาทิตย์ที่แล้ว ถ้าจองตอนนั้นจะรับรถกุมภาคับ ตอนแรกก่อนหน้านั้นอาทิตย์นึง เค้าบอกธันวาอยู่เลย mon8 แต่สุดท้ายเซลมากระซิบพี่เอาโครโมมั้ย ได้อาทิตย์ที่3ตุลา ผมเลยรีบจองเลย กันพลาด mon47 แคมเปญตอนที่ผมจองไม่มีอ่ะคับ เลยต้องดาวน์30 ดอก4.5มั้งถ้าจำไม่ผิด ตอนนี้ไฟแนนซ์โทรมาละ บอกผ่านชัวร์ เลยนั่งนับวันเจอกะมัน mon42
ได้โคโมมาขี่ยินดีด้วยครับ

ใครที่จอง diavel ตัวไหนไว้ เคมเปญ อะไรรบกวน update ให้ฟังหน่อยครับ

ออฟไลน์ NENG (DCT)

เมื่อวานผมไปเปลี่ยนตัวจองมาครับ จาก diavel black เป็น cromo เค้าบอกว่า วันเสาร์นี้รับรถได้เลย ถ้าไฟแนนซ์ผ่าน. ดาวน์ 30% ผมเลยจัดมาครับ. อิอิ

ออฟไลน์ Isabella helmet

• จำหน่ายหมวกกันน้อคARAI, SHOEI
  • SPONSOR
  • Moto GP point: +6/-0
เมื่อวานผมไปเปลี่ยนตัวจองมาครับ จาก diavel black เป็น cromo เค้าบอกว่า วันเสาร์นี้รับรถได้เลย ถ้าไฟแนนซ์ผ่าน. ดาวน์ 30% ผมเลยจัดมาครับ. อิอิ

ผมก็พึ่งได้ข่าวดี ว่าวันจันทร์นี้ได้รถเหมือนกันคับ  mon48 mon48 mon48 mon48 mon48 mon48
อ้ออัพเดทล่าสุดเซลบอกคาร์บอนเรด เลื่อนรับรถเป็นพฤศจินี้นะคับ เห็นว่าเป็นล็อตพิเศษ ใครจองไว้ยินดีด้วยนะคับ หรือใครยังไม่จองแล้วสนรีบไปจองนะ อิอิ