ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกท่านใดที่อยู่"เชียงใหม่"แล้วสั่งจอง M795 บ้างครับ  (อ่าน 1963 ครั้ง)

ออฟไลน์ sam_nobita

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +2/-1
พอดีอยากทราบว่าเชียงใหม่ หรือจังหวัดใกล้เคียงมีใครจอง M795 บ้างครับ

เพื่อแชร์ความรู้เรื่องการดูแลรถ และการเซอร์วิสรถ M795 ช่วยแสดงตัวกันหน่อยนะครับ อิอิ

abc(1) abc12 abc18 abc23 abc34

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ mrlamyai

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +1/-0
ผมจองล่ะครับได้ประมาณวันที่10ผมอยู่แม่สาย

ออฟไลน์ kao_magicman

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +3/-0
  • อยู่อย่างไร้ค่า หรือตายห่าดุจฮีโร่
พี่ จขกท. ที่เอา 795 ขึ้นรถตู้กลับเชี่ยงใหม่ใช่มั้ยครับ

ผม เก้า นะครับ รับหลังจากพี่ ตอนวันจันทร์อะครับ ^^

เรียน Product Design ลาดกระบังครับ
สมาชิค Magic Man Bike Club

พี่ จขกท. ที่เอา 795 ขึ้นรถตู้กลับเชี่ยงใหม่ใช่มั้ยครับ

ผม เก้า นะครับ รับหลังจากพี่ ตอนวันจันทร์อะครับ ^^

ใช่แล้วครับผม ยินดีที่ได้รู้จักนะพี่เก้า มาเที่ยวเชียงใหม่ ทักมาเลยนะครับ

ออฟไลน์ Q DNT

• Moto GP point: +29/-2
  • Ducati Only!!
ได้รถแล้วอยากไป เชียงใหม่จังเลย mon16

ออฟไลน์ baban

• Moto GP point: +5/-0
ขี่แล้วเป็นไงบ้าง มันส์ไหม

อยากไปขี่ที่ชม.เหมือนกัน mon61

พี่อั๋นเอง

ขี่แล้วเป็นไงบ้าง มันส์ไหม

อยากไปขี่ที่ชม.เหมือนกัน mon61

พี่อั๋นเอง

บอกได้เลยพี่ อย่างแรง ครับพี่กระแทกมาเลย แต่รอบต้นๆมันสะอึกอ่ะพี่ ตอนเครื่องยังไม่ร้อนจัดอ่ะครับ

ผมว่าน่าจะต้องเปลี่ยนกรองอย่างที่พี่ว่าอ่ะครับ 

ปล.มาเลยพี่ซัดรถยนต์มาก็ได้พี่ มีที่นอนให้ครับ

ออฟไลน์ FAT

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
อยู่เชียงใหม่ครับ รถได้ประมาณ มกราคม ครับ mon47

ออฟไลน์ Chanutpong (A)

• Moto GP point: +1/-0
เชียงใหม่ครับ..รับรถกลางปี..  mon14 mon14 mon14

พี่ๆคนไหนอยากดูตัวจริงๆอีกรอบ บอกผมได้นะครับ ได้มาจะได้ขี่ด้วยกันครับ abc24

ออฟไลน์ cnx_man

• *
  • Moto GP point: +0/-0
ตราบใดยังไม่มี 0 ที่ ชม ผมยังไม่ออกครับ เพราะการดูแลรักษาและอะไหล่เป็นเรื่องสำคัญครับ