ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆอยากรู้มั้ยครับว่า ผู้หญิงเค้าคิดอย่างไงกับผู้ชายที่ขี่มอไซด์  (อ่าน 5467 ครั้ง)

ออฟไลน์ ซ้อ888 (DCDC)

• Monster Girls
  • Moto GP point: +4/-0
ผมว่าส่วนใหญ่ผู้หญิงจะชอบตอนก่อนเป็นแฟนกันคัฟ........แบบว่ามันดูเท่ห์อย่างโน้นอย่างนี้
mon17

พวกหนุ่มๆพอเห็นสาวเหลียวก็ผยองได้ใจ ......หมายมั่นปั้นมือว่าจะจีบมาเป็นสะก๊อยให้ได้
mon2                                                           mon47

แต่พอเป็นแฟนกันแล้ว.............สาวๆเวลาจะซ้อนแต่ละทีก็จะบ่น โอ้ยร้อน โอ้ยลำบาก จะขี่ไปทำไม่เนี่ย รถเก๋งก็มีไมไม่

ใช้

mon19

ส่วนฝ่ายชาย เวลาจะแว้นออกนอกบ้านที พอฝ่ายหญิงร้องตาม ก็เริ่มอึดอัด .....จนต้องตะโกนออกมาดังๆ(ในใจ)ว่า จาตามมาทามมายเนี่ย
 abc48

ของใหม่ๆ อารายก็ดี........จิงๆก็ทั้งหญิงทั้งชายนะแหละ อิอิ
 mon16

ไม่จิ๊งงงงงง ไม่จิงอ่ะค่ะ เถียงหัวชนฝาหน้าสู้ดินกันเลยทีเดียว เราเป็นคนนึงค่ะที่ร้อนไม่กลัวลำบากไม่กลัว กลัวไม่ได้ซ้อนมอไซค์  abc18 วันไหนว่างไม่ได้ ต้องชวนออกไปขี่รถเล่นตลอดๆ ถ้าวันไหนไม่พาไปนะเคืองเลย abc5 เป็นอย่างนี้มาสิบกว่าปีแล้วนา (จะมีใครรู้อายุชั้นไม๊เนี่ย)มีแผนว่าอีกหน่อยจะชวนเค้าไปออกทริปไกลๆ หลายๆวัน จุ๋งจิ๋งหนุงหนิง  mon17. ว่าแต่ว่าเค้าจะพาไปไม๊หว่า mon40 mon40

ออฟไลน์ AimilyAim

• Moto GP point: +0/-0
ผมว่าส่วนใหญ่ผู้หญิงจะชอบตอนก่อนเป็นแฟนกันคัฟ........แบบว่ามันดูเท่ห์อย่างโน้นอย่างนี้
mon17

พวกหนุ่มๆพอเห็นสาวเหลียวก็ผยองได้ใจ ......หมายมั่นปั้นมือว่าจะจีบมาเป็นสะก๊อยให้ได้
mon2                                                           mon47

แต่พอเป็นแฟนกันแล้ว.............สาวๆเวลาจะซ้อนแต่ละทีก็จะบ่น โอ้ยร้อน โอ้ยลำบาก จะขี่ไปทำไม่เนี่ย รถเก๋งก็มีไมไม่

ใช้

mon19

ส่วนฝ่ายชาย เวลาจะแว้นออกนอกบ้านที พอฝ่ายหญิงร้องตาม ก็เริ่มอึดอัด .....จนต้องตะโกนออกมาดังๆ(ในใจ)ว่า จาตามมาทามมายเนี่ย
 abc48

ของใหม่ๆ อารายก็ดี........จิงๆก็ทั้งหญิงทั้งชายนะแหละ อิอิ
 mon16

ไม่จิ๊งงงงงง ไม่จิงอ่ะค่ะ เถียงหัวชนฝาหน้าสู้ดินกันเลยทีเดียว เราเป็นคนนึงค่ะที่ร้อนไม่กลัวลำบากไม่กลัว กลัวไม่ได้ซ้อนมอไซค์  abc18 วันไหนว่างไม่ได้ ต้องชวนออกไปขี่รถเล่นตลอดๆ ถ้าวันไหนไม่พาไปนะเคืองเลย abc5 เป็นอย่างนี้มาสิบกว่าปีแล้วนา (จะมีใครรู้อายุชั้นไม๊เนี่ย)มีแผนว่าอีกหน่อยจะชวนเค้าไปออกทริปไกลๆ หลายๆวัน จุ๋งจิ๋งหนุงหนิง  mon17. ว่าแต่ว่าเค้าจะพาไปไม๊หว่า mon40 mon40

ใช่เลยคร้า  mon57

ออฟไลน์ bankie

• หล่อขั้นเทพ โพธิ์งาม
  • Ducati Owner
  • Moto GP point: +7/-0
คนดีใช้ Akra คนบ้าใช้ Zard

ออฟไลน์ vipada

• Moto GP point: +22/-2
ว้าย ว้าย ว้าย!

;D ;D ;D
เป็นไรจ้ะเธอ  อาการแต๋วออกเลยหรอ mon47 โชคดีที่แบงกี้ออกลายแต๋ว  อ้อละแอบหลงรักคนดีakra มาตั้งนาน ว๊าเสียดาย
my lovely Ducati ^^

ออฟไลน์ porplay(Por)

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +2/-0
  • สองล้อเป็นคำตอบสุดท้าย^^
ไม่รู้คิดยังไงนะครับแต่เท่าที่เจอมามีแต่คนจะขอซ้อนน 55555 mon61

ออฟไลน์ N.Zo

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
จากประสพการณ์ที่เจอ  ขับดูคาติ มีแต่ผู้ชายมอง บางคนมองแบบคอแทบหักอ่ะ บางคนมาดูมาถามราคา ไม่เห็นมีผู้หญิงเลย  พลาดแล้วผม  mon14

อันนี้เห็นด้วยครับ ผมก็เป็นหนึ่งในนั้น(เหลียวมอง) ทุกวันนี้ยังดามคออยู่เลย 555+
สะสมเงินเก็บ ไว้ปราบปีศาจ

ออฟไลน์ xman2005

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +5/-3
ผมไม่อยากรู้ครับว่าใครคิดยังไง ซื้อมาเพราะชอบครับ ใครจะว่าเท่หรือบ้าป่าวว่ะก็ช่างเขา